Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง กิ๊กส์ เบ็คแฮม สโคลส์ ใครเก่งที่สุดสำหรับคุณ ติดต่อทีมงาน

Ryan Giggs (65 คน)
  David Backham (35 คน)
  Paul Scholes (35 คน)

48.15%
  Ryan Giggs (65 คน)
 25.93%
  David Backham (35 คน)
 25.93%
  Paul Scholes (35 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 135 คน

ผมตั้งกระทู้แบบนี้หลายคนอาจจะไม่เห็นด้วยที่ใช้คำว่า "เก่ง"

คำว่า "เก่ง" มันตีความได้หลายความหมายครับ

บางคนบอกว่า "เก่ง" ต้องวัดจากผลงาน สถิติ ตัวเลข อะไรต่างๆ

บางคนบอกว่า "เก่ง" วัดจากความสามารถ skill ต่างๆ

บางคนบอกว่า "เก่ง" ต้องวัดจากการได้รับการยอมรับจากทุกฝ่ายเห็นพ้องต้องกัน

แน่นอนว่าทั้งสามคนนี้เป็นสุดยอดมิดฟิลด์ของปีศาจแดง และเป็นตำนานที่ทุกๆคนให้การยอมรับ

แต่อยากทราบครับว่า ถ้าให้เลือกแค่คนเดียว คุณคิดว่าใคร "เก่ง" ที่สุด

และขอทราบเหตุผลด้วยครับ

แฟนทีมอื่นร่วมตอบได้ครับ จะยินดีเป็นอย่างมาก

ปล. หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นการแลกทัศนะกัน และปลอดเกรียนนะครับ

จากคุณ : จ้าวอสูรแดง
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 54 17:02:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com