Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อข้าพเจ้าturn pro. ติดต่อทีมงาน

ดีใจมากหลายได้ของขวัญวันเกิดเป็นVPNconnection
ทำให้เข้าwebsiteที่ถูกblockได้

จึงขอturn pro ณ บัดnow.
นักเทนนิสturn proได้ ทำไมนักดูเทนนิสจะturn proบ้างไม่ได้ 555

เริ่มต้นที่คู่เฟด-โนล
เป็นคู่ที่ผมแน่ใจว่า เฟดแพ้แน่นอน
เก่งสุดก็คือได้มาสัก1เซ็ต ซึ่งนั่นก็ยังมีโอกาสไม่มากนัก

ผมเคยตอบกระทุ้คุณไฟท้ายว่าคนที่จะชนะโนลได้มี3คน โดยยกเว้นเฟด
ผมหมายความเช่นนั้นจริงๆ
มันถูกconfirmที่ดูไบ ซึ่งเฟดมาแบบท้อปฟอร์มสุดๆตั้งแต่รอบแรกจนชิง
เขาไม่เพียงต้อนทุกๆคนเข้ามา แต่ด้วยstyle ครบเครื่องต้มยำ
หนัก คม หลากหลาย และเต็มไปด้วยจินตนาการ
A touch of geniusในเกือบทุกๆช้อต(ผมได้ดูทุกแม็ตช์)

แต่รอบชิงเขาไม่เพียงแพ้โนลขาดเท่านั้น แต่โนลเริ่มเล่นtoyingกับเฟดเลย!!
คนส่วนใหญ่ไม่รู้กันว่าเทนนิสของโนลข่มเทนนิสของเฟดโดยตรง
ไม่ใช่ของนาดาล ไม่ใช่ของเมอเร่ย์หรือกระทั่งพอโทร แต่เป็นโนล.

ข่มเช่นใด ผมยินดีdiscuss
แต่พวกหยาบคาย เจ็บแค้นมาจากชาติปางก่อน กรุณาไปกระทู้อื่นนะค้าบบบ
ซึ่งว่าไปตามจริงแล้ว ผมก็ต้องการจะเขียนคห.เป็นหลักฐานทิ้งเอาไว้เท่านั้นเอง

จะไปเขียนในกระทู้วิเคราะห์ของคุณไฟท้ายเขาก็ให้เกรงใจ
กลัวจะไปเกิดมาม่าที่กระทุ้เขา เลยมาเขียนของตัวเองไว้แบบนี้แทน
ผมว่าผมแฟร์ และthoughtful แล้วนะครับ

รักทุกๆคน.......ยกเว้นคนที่ผมไม่รัก แหะๆ  : )  : )

จากคุณ : เลอคูเดอลาแมร์
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 54 07:06:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com