Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้อง "ยูกิAF8" ขอสารภาพรัก หนุ่มๆที่เชียร์แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด หมดหัวใจ? ติดต่อทีมงาน

พอดีเป็นแฟลคลับ "น้องยูกิ" กะเขาครับ

มีโอกาส แว่บ แอบไปสัมภาษณ์น้องเขามา

น้องไนซ์สุดๆครับ

"น้องเขาฝากให้กำลังใจกองเชียร์ผีแดง ทุกท่าน
ให้ UCL ปีหน้า เป็นไปตามเลขที่น้องเขาถือไว้นะครับ

รักสุดใจจากใจจริง " น้องยูกิ คุโด"

ปล.น้องยูกิ เขาเป็นแฟนบอลแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดครับ
    สาวแฟนผี หน้าตาน่ารักอย่างนี้ละครับ ไม่เหมือน......ครับ

จากคุณ : nen united
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 15:57:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com