Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณคิดว่าใครคือเต็ง1(ขำๆนะ) ติดต่อทีมงาน

น้าแดเนียล (7 คน)
  น้าลีโอ (6 คน)
  ploy16 (13 คน)
  Longinus (1 คน)
  เกียรตินำ (1 คน)

25.00%
  น้าแดเนียล (7 คน)
 21.43%
  น้าลีโอ (6 คน)
 46.43%
  ploy16 (13 คน)
 3.57%
  Longinus (1 คน)
 3.57%
  เกียรตินำ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

ถ้าเกิดบังยีคิดอยากจะฟ้องชาวศุภจริงๆ คุณคิดว่าใครจะโดนคนแรกครับ
สำหรับผมเอง คิดว่า น้าแดนี้คือเต็ง1ครับ

ปล.ตั้งเล่นๆขำๆ ขออภัยล็อกอินทุกท่านที่ผมยกมาโหวตด้วยครับ
ปล.โดยส่วนตัวแล้ว ผมติดตามอ่านล็อกอินเหล่านี้เสมอๆ ชื่นชมทุกคนครับ

จากคุณ : Raycer_X
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 54 06:24:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com