Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!!! 2554 พี่จะเป็น Tour Pro ตอน New Ball Flight Laws - The Light @ the other side of the tunnel !!!!! ติดต่อทีมงาน

*** คำเตือน หลังอ่านกระทู้นี้อาจทำให้วงสวิงของท่านเปลี่ยนไป................ในทางที่ดีขึ้น wink

ผมรู้สึกว่าตัวเองได้พบกับแสงสว่างที่ปลายอุโมงค์หลังจากได้มีโอกาสได้ทดลอง ศึกษา ทำความเข้าใจกับ "New Ball Flight Laws"

ผมเพิ่งจะเริ่มศึกษาเท่านั้นยังไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญแต่อย่างใดนะครับ ที่รีบเอามาแชร์นั้นเพราะเห็นว่ามีประโยชน์มากๆในการวิเคราะห์และแก้ไขปัญหาวงสวิงที่บางท่านอาจจะแก้ปัญหาของตัวเองไม่ตกอยู่

สำหรับตัวผมเองนั้น การได้ทำความเข้าใจเรื่องกฎใหม่ของไฟลท์บอล ทำให้เกิดการ "ปลดล็อค" วงสวิงของตัวผมเองเลยทีเดียวเชียว ลองมาศึกษาด้วยกันดูนะครับ มีอะไรจะแนะนำผมยินดีรับฟังทุกความคิดเห็นครับ

หวังว่าทุกๆท่านที่ได้อ่านกระทู้นี้จะได้รับผลลัพธ์ตามวรรคสุดท้ายของ "คำเตือน" ทุกๆท่านกันเลยนะครับ smile

จากคุณ : GumpzZ
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 54 19:02:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com