Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*[][][]*===(( Hala Madrid *[[]]* ราชันชุดขาว ))==[30-06-11]===*[][][]* ติดต่อทีมงาน

Buenas  Noches  a todosss!!!    จุ๊บๆ
สวัสดียามดึกๆอ่าคร้า  หลับกานหมดยังคร้าทุกคนนน
  ลูกสาว

เอร๊ยยย!!! .... ตามกระแสหน่อยน๊า  เดี๋ยวเอ๊าท์หง่ะ แฮ่กๆๆ... กว่าจะคลานเข้ามาเข้ามาเปิดบ้านค่ำคืนนี้ได้นะคะทั่น...
อิช้านต้องแหวกๆกระแสความแรงในการย้ายทีมของเจ้าหนูลิงน้อย เด เคอา ของเดี๊ยน(ตอนไหนฟร่ะหยอกเย้า)เข้ามา เฮ่อ..เหนื่อยตับๆๆ เลยค่าทั่น
แรงดีไม่มีตกเลยนะ  ไอ้หนูนะ  ย้ายทีมทีกระทู้มาเป็นพรวน  โฮะๆๆ... ขอให้โชคดีนะหนู  ไปเพื่อมือ 1 เท่านั้นนะจ๊ะลูก  รักคุณ

กลับมาๆๆที่ทีมเรอัลเรามั่งเมื่อวันก่อนได้นักเตะกองหลัง Varane มาแล้ว  เปิดตัวอย่างเป็นทางการชูเสื้อไปตั้งแต่วันก่อน  รูปในทู้ที่แล้วค่ะ
ส่วนคนอื่นๆ  ยังไม่รู้ว่าจะตบเท้าตามมากันเข้ามาเป็นโขยงหรือเปล่า ไม่ทราบเหมือนกันอ่า  ไว้รอดูกันละกันเนอะ 
อย่างที่บอกไป  ใช้วิจารณญานเยอะๆด้วยนะคะ  เวลาพบเจอ อ่านข่าว เสพข่าวในแต่ละวัน 

ช่วงระยะนี้ข่าวคราวทีมไม่หนาตาเท่าไหร่  ลดๆน้อยๆไปบ้าง  ก็ดีเหมือนกันถ้าเยอะเกิ้น ขี้เกียจมานั่งเพ่งดูไหนข่าวจริงข่าวมั่ว
ก็ด้วยความที่เป็นบ้านที่ใจดี (ใครชม?? ฮ่าฮ่าฮ่า)  ถ้าข่าวบ้านเราไม่เยอะแยะมากมายเกินไป  ท้ายๆหลังจากข่าวทีมราชัน.....
เราจะนำเสนอ(หรือรูป)ข่าวทีมเพื่อนบ้าน เพื่อนร่วมลีกที่น่าสนใจไว้ด้วย  เพื่อจะได้ทราบความเป็นไปของทีมอื่นๆไปในตัว อิอิ

ว่าแต่ข่าวและรูปงามๆในแต่ละวัน  อิชั้นและคุณแก้มคนสวยจะหามาอัพเดทให้เสมอๆนะคร๊ะ  จุ๊บๆ
มันเริ่มโยนภาระหน้าที่กันเห็นๆ   ไม่หรอกคร้า  ปกติคุณแก้มก็ใจดีหารูปสวยๆงามๆมาแบ่งปันกันอยู่แว้วจร้า

*** บ้านราชันชุดขาวจะเปิดเฉพาะวันอังคาร พฤหัส และเสาร์  เพราะว่าไม่ค่อยมีเวลาและข่าวอัพเดทน้อยค่ะ  ^_^"

ขอบคุณ >>  realmadridfanclub,realmadrid,unamadridista,as,marca,goal,soccersuck,tumblr,rakball,..+++
รวมถึงอีกหลายๆเวบ (ไม่ได้เอ่ยเพราะลืมว่าเวบไหนบ้าง) ที่ไปสูบข่าว ข้อมูล ภาพ คลิปมาด้วยนะคะ  
...*[[]]*  ๐๐...    Hala  Madrid    ...๐๐  *[[]]*...    

กระทู้ก่อนหน้านี้นะคะ    รักคุณ

http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S10741824/S10741824.html

จากคุณ : Te q u i e r o_t l e
เขียนเมื่อ : 29 มิ.ย. 54 21:36:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com