Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Poll: สำรวจแฟนหงษ์ เชลซี แมนยู อาร์เซนอล หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

Liverpool (337 คน)
  Chelsea (105 คน)
  Man-U (374 คน)
  Arsenal (146 คน)

35.03%
  Liverpool (337 คน)
 10.91%
  Chelsea (105 คน)
 38.88%
  Man-U (374 คน)
 15.18%
  Arsenal (146 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 962 คน

อยากทราบเหตุผลคือว่าทำไมถึงชอบทีมนั้นๆ เพราะว่าบางคน(เกรียน)ชอบเพราะทีมนี้เก่งสามารถคุยทับคนอื่นได้
หรือชอบสไตล์การเล่นของทีม หรือชอบตามคนอื่นเห็นคนอื่นชอบก็ชอบตามเค้าไป เอาเหตุผลจริงๆ ส่วนตัวเลยครับ
----------------------------------------------------------------------------
(แก้ไข27/07/2554 19.50น.) ตามไปดูผลโหวตล่าสุด หงส์กับผี นี่เบียดกันแบบสูสีเลยทีเดียว ขวัญใจมหาชนจริงๆครับสองทีมนี้ (ปืนใหญ่กับเชลซีก็กำลังตามมาห่างๆ)
*ขอบคุณมากๆนะครับ ที่ช่วยกันโหวตทั้งทีมและกระทู้ จนขึ้นแนะนำ กระทู้ไม่ตกเร็วเกินๆไปเราก็จะได้อ่านได้แชร์ความคิดกันอย่างหลากหลายดีครับ
**ขอบคุณอีกอย่างสำหรับกำลังใจที่เพื่อนๆพี่น้องสมาชิกมอบให้มาในหลายๆ คห.
พวกคุณทุกคนขอให้รู้จากใจไว้อย่างนะครับว่า ในมุมมองของผม ผมว่า ..หัวใจทุกๆคน เท่ห์จังเลย รักกีฬาและยังมีน้ำใจนักกีฬาอีกด้วย ชื่นชมจากใจจริงๆครับ

.. ว่าแล้วก็ไปตามติดกระทู้กันต่อเลย ดีใจที่หลายๆคนมาแชร์กันนะครับ ทำให้เห็นมุมมองใหม่ๆเกี่ยวกับทีมที่รักที่ชอบอีกเยอะแยะเลย ^^

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 54 19:54:26

จากคุณ : ปริเตมิโซยะมัสเชนเฟโบราซิเมียส
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 22:18:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com