Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากซื้อ Adipure IV ครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

เห็น Adipure IV แล้วสวยดี บวกกับเท่าที่อ่าน review มาเห็นว่าเป็นรองเท้าที่นุ่มน่าใส่ครับ เลยสนใจจะซื้อมาใช้ครับ

ขอถามความเห็นครับว่าระหว่าง เจ้า Adipure IV กับ Adipure IV SL (ตัวท๊อปสุด) จะแตกต่างกันมากมั้ยครับ เห็นว่าปุ่มของ Adipure IV SL จะเป็นแบบของ Adizero ตัวล่าสุด มีหลายคนบอกว่าปุ่มที่เป็นสามเหลี่ยมแบบ Adizero จะหักง่าย แต่ส่วนตัวชอบปุ่มแบบ Aizero ครับ ดูสวยดี แต่คงต้องคำนึงถึงความคงทนด้วยครับ เพราะคู่นึงก็ราคาสูงอยู่ ส่วนสนามที่ผมเล่นบ่อยๆ ก็จะเป็นสนามหญ้าเทียมครับ นานๆ ทีถึงจะเล่นสนามหญ้าจริงครับ

แล้วถ้าซื้อนี่รบกวนช่วยแนะนำร้านให้ด้วยนะครับ เพราะไม่มีร้านที่ซื้อประจำครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ

จากคุณ : MiHanMing
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 01:23:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com