Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ AZZURRI FRIENDLY MATCH ] ผล - ภาพ ITALY อุ่นเครื่องกับ SPAIN [ 10-08-2011 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  ชาวสมาคมแม่ยกอัสซูรินี่  [ TSSA ] มาพร้อมผล-ภาพ  f_italy  อิตาลีพบ  f_spain สเปนค่ะ  
อิอิ คริ คริ (ยิ้มแย้มแก้มปริ) เดี๊ยนมาเสนอหน้าอีกแล้ว    ลูกสาว  

จริงๆแล้ว กะจะไม่ตั้งกระทู้ ภาพซ้อม อย่างทุกครั้ง เพราะว่าซ้อมแค่ 2 วัน
(เจริญละทีมกรู เจอแชมป์โลก แชมป์ยูโร ซ้อมแค่นี้ ช่างกล้ากันจัง  -__-''' )
แถมเจอทีมใหญ่ ไม่อยากนึกสภาพตอนตายอนาถ ถึงหน้าด้าน...เค้าก็อายเป็นนะ อิอิ

แต่ไอ้จะไม่ตั้งก็ไม่ได้ เพราะแว่... มอนโตลิโว่เดบิวประตูทีมชาติค่ะ
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด~   pompom
ยิงใครไม่ยิง ฟาดกับโกลมือใหญ่ของโลก ล่อชิปข้ามหัวพี่แมวกันเลยทีเดียว >__<
แอร๊ยยยยยยย~ ขอโทษแฟนๆพี่แมวนะคะ ขอเหอะ ประตูที่เดี๊ยนรอคอย มีฟามสุขมากกกกกกกก~

เกมนี้เป็นเกมอุ่นเครื่องของอิตาลี หลังเจอตราปั๊ตโตนี่อัดมา 2 ดอก เมื่อปลายฤดูแข่ง
ส่วนต้นเดือนหน้า อิตาลีมีคัดยูโร 2012 กับหมู่เกาะแฟโร วันที่ 2 และสโลเวเนีย (ใช่มั้ยวะ) วันที่ 6 ค่ะ
ซึ่งผลดูจากอาการลั๊ลลา~* ดี๊ด๊า ของเดี๊ยนคงพอเดาออกนะคะ ฮี่ ฮี่

ภาพ ข่าว ข้อมูล มาจากการสาดของเหล่าแม่ยก และ yahoo GOAL.com
และเวบ msnไทย ไปจนถึง GT img. และเวบภาพต่างๆ ขอบคุณเหมือนเคยค่ะ   ลูกสาว

เชิญชม ผล-ภาพ อิตาลี เปิดเมืองไก่แดนใต้ บารี่ ต้อนรับกระทิงหนุ่มจากสเปนค่ะ
โดยงานนี้ใช้สนาม Stadio Comunale San Nicola  สนามหลักของบารี่ค่ะ
ส่วนกรรมการคราวนี้ของเราเป็น  F. Brych  ชาวเยอรมันนะคะ

ปล. เนื่องจากกระทู้นี้ เป็นกระทู้อวยลูกยก ออกแนวปลาบปลื้มเกินจริงไปนิ๊ด (ไม่นิดละ)
ขอให้เพื่อนๆ กรุณาไปอ้วกนอกกระทู้ ฮี่ ฮี่     haha

ปล./2  ปาด กบ เขียด ตามสบายค่ะ วันนี้เดี๊ยนมีฟามสุข สนุกรื่นเริงฤทัย >___<

แน่นอนค่ะ เราเอาฤกษ์เอาชัย ด้วยการโพสท์รูปสิ่งศักดิ์สิทธิ์ของทีมอัสซูรี่
โค้ชความหวังดาวดวงที่ห้าของเรา (แอบหวัง อิอิ)  เซซาเร่ ปรันเดลี่ ค่ะ    จุ๊บๆ

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 07:47:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com