Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[แม็กกาซีนปีศาจ] DEVIL MAG เล่ม 6 (เจ้าของเดียวกับเต้าข่าวเดลี่) ติดต่อทีมงาน

DevilMag เล่ม 6 ออกแล้วจ้า...ต้องบอกเนื้อหาอัดแน่นมากครับเล่มนี้ 

เนื้อหาในเล่ม

คุยเรื่อง...ผีผี : มองป๋าอย่างเข้าใจ
DEVIL INSIDE : เด็กกว่า...แล้วไง
DEVIL STAR : เคลฟเวอลีต้องการเหรียญรางวัลมากกว่านี้
เต้าข่าวเดลี่ : ฉบับหลังเกมคอมมูนิตี้ ชิลด์
DEVIL SCOOP : ทำไมโรงละครแห่งนี้ถึงไม่ต้องมี ‘สไนเดอร์’
DEVIL STORY : ปีศาจตัวนึงได้เป็นกิ๊กกับเทพีแห่งชัยชนะและเทพีแห่งโชค
STRADDLE DEVIL : BERBATOVAY
UNITED XI : pAndA United FC
DEVIL TALK : ความทรงจำของ พอล สโคลส

Download 

เล่ม 1 .pdf 4.75 MB 
เล่ม 2 .pdf 9.15 MB 
เล่ม 3 .pdf 9.53 MB 
เล่ม 4 .pdf 6.94 MB 
เล่ม 5 .pdf 21.78 MB
เล่ม 6 .pdf 22.73 MB 
-----------------------
ท่านที่โหลดแล้วช่วยติชมด้วยนะครับ เพื่อนำไปพัฒนาในเล่มต่อๆไป  

ส่วนคนที่สนใจร่วมสนุกเขียนคอลัมน์ลงใน DevilMag เล่มต่อไปก็เขียนส่งอีเมล์มาได้เลยครับ

ขอบคุณแฟนๆทุกท่านที่ติดตามอ่านมาโดยตลอดนะครับ  

โหลดเสร็จก็ช่วยโหวตได้นะครับ อิอิ เผื่อขึ้นแนะนำแฟนๆจะได้อ่านกันเยอะๆ 

จากคุณ : Asian Boy
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 54 11:39:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com