Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--[TOA 4th Basketball Thailand Open 2011 คู่ระหว่าง ทิว-เจริญอักษร พบ ไฮเทค]-- ติดต่อทีมงาน

เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมาครับ คู่สุดท้ายของรอบคัดเลือก ผลออกมา ทิว-เจริญอักษร เอาชนะ ไฮเทค ไปได้ด้วยคะแนน 75 - 70 ครับ

มันส์มาก คู่แห่งศักดิ์ศรีโดยแท้ ไม่ว่าจะเข้ารอบไปแล้วทั้งคู่ แต่อัดกันเต็มสตีมเลย ไม่มีใครยอมใคร

เอารูปมาให้ดูกันครับ แล้วอย่าลืม รอบ 2 -  รอบชิงชนะเลิศ จะเริ่มวันพรุ่งนี้ครับ

คู่แรก  13.30 หญิง USBT vs ALL STAR
คู่สอง 15.00 หญิง BKK STAR  vs  HOME UNITED (SINGAPORE)
คู่สาม 16.30 ชาย ครูสมศรี-ศรีปทุม  vs  การไฟฟ้าฯ
คู่สี่     18.00 ชาย ทิว-เจริญอักษร vs ไฮเทค

(ขอบคุณ คุณ Jumping Monkeyy สำหรับสรุปตารางด้านบนนี้นะครับ)

บิ๊กแมทต์ทั้ง 4 คู่ โดยเฉพาะทีมชาย พลาดคู่ไหนไม่ได้เลยครับ

วันนี้เอารูปคู่ไฮเทค - ทิวฯ ที่ผ่านมา เอามาเรียกเรตติ้งกันซะหน่อย

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 54 17:37:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com