Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF ] ++ Valencia CF - Real Racing Club .. Liga Jornada 1(2) [27/08/2011] .. We can back !! Soldado 3(+1) ++ ติดต่อทีมงาน

Hola a Amigos y feliz domingo !!! ค้างคาว สวัสดีทุกท่านค่ะ love

ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่ฤดูกาลใหม่อย่างเป็นทางการ กับค้างคาวของเรากันค่ะ ค้างคาว

ฮิ้วววววววว~ มาแบบนี้ เดาได้อย่างง่ายดาย ชนะค่าาาาาาา~ พลุ พลุ พลุ พลุ 
ให้ลุ้นกันตับเกือบพังตั้งแต่เปิดฤดูกาล นำก่อน ยิงให้เขาเสมอ โดนนำ โดนนำอีก ตามยิงได้ ตามเสมอ และ ได้ประตูชัย!!!
จะบ้าอะไรกันเยี่ยงนี้~~~~~~~ >_< ค้างคาวใครฟร่ะ 55555555555

ในที่สุดก็เปิดฤดูกาลกันได้อย่างเรียบร้อยในสัปดาห์ที่สอง ซึ่งโปรแกรมก็ต้องขยับกันไป
ส่วนนัดแรกที่ยังไม่ได้แข่งจะไปแข่งเมื่อไรนั้นจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะคะ

นัดเปิดฤดูกาล เล่นที่เมสตาย่า ต้อนรับการมาเยือนของราซิ่ง คลับ ค่ะ

ครึ่งแรกนี่ เล่นไม่ได้เรื่องอย่างแรง ทำอะไรก็ไม่ได้ บอลก็ไม่ได้ ทำอะไรก็ติดไปหมด
เล่นเอาตับพังกันตั้งแต่ต้นเลยทีเดียว แถมจบครึ่งแรกยังโดนนำก่อนอีก

กลับมาครึ่งหลัง ช่วงแรกๆก็ยังไม่ค่อยได้เรื่อง มาเริ่มได้เรื่องกันช่วงกลางๆครึ่งหลังไปแล้ว
เล่นบุกใส่กันไม่ยั้ง มีอะไรงัดมาหมด ประกอบกับทีมเยือนแทบไม่หวังประตูเพิ่มแล้วด้วย (ตอนนั้นเขายังนำอยู่)

สุดท้ายเราก็พลิกจากตามอยู่ มาชนะได้ 4-3 !!! โดยอิตาโซลดาของเรายิง 2 ประตู ใน 2 นาทีสุดท้ายยย~
อิตาโซลดา กับแฮททริกฮีโร่ (พร้อมกับยิงให้เขาไปอีกประตู กลัวไม่ได้เป็นดาวซัลโวทีมหรือไงแก๊!!)
และอีกประตูที่ได้เป็นเดบิวโกลของไอ้ลูกหมี พร้อมทั้งเด็กๆหน้าใหม่ก็ได้ลงเดบิวกันเกือบทุกคน แพลบๆ

รายละเอียดของเกม จะกล่าวต่อไปด้านล่างนะคะ แพลบๆ

ถึงจะเปิดฤดูกาลใหม่แล้ว แต่เราก็ยังไม่มีสาระอะไรให้ติดตามเหมือนเดิม ฮ่าฮ่าฮ่า มีแต่รูป รูป และรูป แพลบๆ

หากแวะเวียนเข้ามาก็มาทักทายกันด้วย หาดตามสบายนะคะ รักคุณ

ภาพและข่าวหลักๆจาก valenciacf , superdeporte , loco4losche , vcfcentral , lasprovincias , vcf-fangirls
และอื่นๆ ทุกๆเวป ที่อาจไม่ได้กล่าวไ้ว้ ณ ที่นี้ ขอขอบคุณมากๆค่ะ ลูกสาว

Thank you very much for all !!~ ลูกสาว

Muchas Gracias a todos !!~  ลูกสาว

Welcome to our BAT CAVE !! ค้างคาว

Amunt VALENCIA !!! ค้างคาว

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 54 16:22:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com