Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไหนๆอาร์เตต้าก็จากไปแล้ว คุณคิดว่านักเตะทอฟฟี่คนใดที่ดีพอที่จะเล่นมิดฟิลด์ตัวรุกแทนอาร์เตต้าได้ ติดต่อทีมงาน

ทิม เคฮิลล์ (5 คน)
  มารูยาน เฟลไลนี่ (9 คน)
  ลีออน ออสแมน (3 คน)
  แจ็ค ร็อดเวลล์ (6 คน)
  ดินิยาร์ บิลยาเลทดินอฟ (7 คน)
  รอสส์ บาร์คลีย์ (4 คน)
  โจเซ่ แบ๊กซ์เตอร์ (1 คน)
  เดวิด มอยส์ (34 คน)
  อื่นๆ (1 คน)

7.14%
  ทิม เคฮิลล์ (5 คน)
 12.86%
  มารูยาน เฟลไลนี่ (9 คน)
 4.29%
  ลีออน ออสแมน (3 คน)
 8.57%
  แจ็ค ร็อดเวลล์ (6 คน)
 10.00%
  ดินิยาร์ บิลยาเลทดินอฟ (7 คน)
 5.71%
  รอสส์ บาร์คลีย์ (4 คน)
 1.43%
  โจเซ่ แบ๊กซ์เตอร์ (1 คน)
 48.57%
  เดวิด มอยส์ (34 คน)
 1.43%
  อื่นๆ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 70 คน

ตามนั้นครับ คุณคิดว่าในทีมทอฟฟี่ใครมีดีพอที่จะทดแทนอาร์เตต้าได้ ก็ลองเลือกกันเข้ามานะครับ และช่วยบอกเหตุผลด้วยว่าทำไมคนนี้(ที่ท่านเลือก)ถึงน่าจะเล่นแทนได้ แฟนบอลทีมอื่นก็ร่วมโหวตได้นะครับ ไม่เฉพาะแฟนบอลเอฟเวอร์ตันเท่านั้นนะครับ ลองเสนอความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ

ส่วนตัวผมเลือกออสแมนครับ ช่วงที่อาร์เตต้าเจ็บยาวเมื่อฤดูกาลที่แล้ว ออสแมนลงเล่นแทนได้ดีพอสมควร แต่ผมคิดว่าถ้าบิลลี่หรือบาร์คลีย์ได้เล่นตำแหน่งนี้บ้าง อาจจะทำได้ดีก็ได้นะ

จากคุณ : acekiller
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 54 00:41:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com