Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ มาร่วมทายผล ไทย พบ ออสเตรเลีย กันครับ ++++ ติดต่อทีมงาน

ไทยถล่มออสซี่แน่นอน (5 คน)
  ไทยชนะออสซี่แน่นอน (11 คน)
  ไทยเสมอออสซี่แน่นอน (9 คน)
  ไทยแพ้ออสซี่แน่นอน (11 คน)
  ไทยโดนออสซี่ถล่มแน่นอน (35 คน)

7.04%
  ไทยถล่มออสซี่แน่นอน (5 คน)
 15.49%
  ไทยชนะออสซี่แน่นอน (11 คน)
 12.68%
  ไทยเสมอออสซี่แน่นอน (9 คน)
 15.49%
  ไทยแพ้ออสซี่แน่นอน (11 คน)
 49.30%
  ไทยโดนออสซี่ถล่มแน่นอน (35 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 71 คน

ผมขอทายว่า ไทยจะเสมอกับออสเตรเลีย ก็แล้วกันนะครับ
ผมเชื่อว่า จบเกมผลมันจะเป็นอย่างนั้น 555+
แล้ว เพื่อนๆในห้องศุภชลาศัยทายกันว่าอะไรครับ...

ป.ล. ไทย แข่งกับ ออสเตรเลีย วันนี้เวลา 17.00 น. ถ่ายทอดสดที่ช่อง 11 นะครับ

จากคุณ : คนที่เธอไม่รัก
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 54 08:46:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com