Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดว่า Alexis Sanchez จะยึดดัวจริงใน ทีมบาร์เซโลนา ได้หรือไม่ครับ... ติดต่อทีมงาน

ได้..ขอ 3 เดือน (31 คน)
  ได้..ขอ 6 เดือน (6 คน)
  ไม่น่าได้.. (12 คน)
  อื่น ๆ ... (3 คน)

59.62%
  ได้..ขอ 3 เดือน (31 คน)
 11.54%
  ได้..ขอ 6 เดือน (6 คน)
 23.08%
  ไม่น่าได้.. (12 คน)
 5.77%
  อื่น ๆ ... (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 52 คน

หลังจากที่เขาได้ผ่านการลงเล่นให้กับบาร์ซามาสักระยะ แม้ว่าจะยังได้รับการยอมรับไม่มากเท่ากับเชส ก็ตาม  แต่ก็ถือว่าได้รับเสียงเชียร์และการยอมรับในระดับหนึ่งเลยทีเดียวครับ

โดยในนัดล่าสุดก็สามารถมีชื่อเป็นผู้ทำประตูให้กับทีมบาร์ซาด้วยเช่นกัน  เลยอยากทราบความเห็นเพื่อน ๆ ว่า Alexis Sanchez ปีกชาวชิลีจอมขยันคนใหม่  จะสามารถประสบความสำเร็จ ยึดตำแหน่งตัวจริงของบาร์ซา และชนะใจโค้ชเป็ปกันได้หรือไม่ครับ และถ้าหากคิดว่าได้  เพื่อน ๆ คิดว่าเขาจะใช้เวลานานสักเท่าไหร่ครับ...

พอดีผมประทับในความขยันของนักเตะคนนี้เป็นพิเศษ เลยอยากถามความเห็นท่านอื่นๆ  ดูบ้างครับว่าจะเป็นแบบไหน  ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับในทุก ๆ ความเห็นครับ

จากคุณ : อี้จับซา
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 54 11:27:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com