Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ กระทู้แม่บ้านเยอรมัน : Euro 2012 qualifier : Germany 6-2 Austria ผ่านเข้ารอบสุดท้าย Euro 2012 แล้ว !!! ++++{แตกประเด็นจาก S11012857} ติดต่อทีมงาน

Germany 6-2 Austria

Germany

8 Klose
23,47 Oezil
28 Podolski
83 Schuerrle
88 Goetze

Austria

42 Arnautovic
51 Harnik

พลุ พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  พลุ  

ยุวชนทีมชาติเยอรมันผ่านเข้ารอบสุดท้าย Euro 2012 เป็นทีมแรกด้วยสถิติชนะรวด โอมเพี้ยง...ช่วยชนะรวดไปจนจบทัวร์นาเมนท์นี้เลยได้ไหม : P

เมื่อคืนไม่ได้ตั้งกระทู้เชียร์สด เพราะแว่บมาแล้วยังไม่เจอใครซุ่มอยู่ล่ะค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า ตอนแรกว่าจะนอน แต่นอนไม่หลับ เลยสูบรูปมาตั้งกระทู้เลยดีกว่า  

สำหรับแมตช์นี้แม้ว่าจะชนะเยอะ แต่ก็ยังมองเห็นจุดที่ต้องปรับปรุงด่วน เพราะ 2 ประตูที่เสียไปนั้น ไม่น่าเสียจริงๆ นะเนี่ย  ณ จุดนี้เราพอใจผลงานของเหล่ายุวชนทั้งหลายนะคะ แต่ถ้าเจอทีมที่คมและเหนียวกว่านี้ คงจะเหนื่อยกว่านี้อีกเยอะ แต่ยังไงก็ตาม  เด็กๆ ทั้งหลาย (รวมผู้ใหญ่ 1 คนคือพี่ Klose อิ่..อิ่..) ก็ทำได้ดีมากๆ ล่ะค่ะ love

ขอบคุณภาพจาก Daylife.com  และ DFB.de  ค่ะ  : )

หมายเหตุ : หากโพสต์ภาพแบบงงๆ ก็ไม่ต้องแปลกใจนะฮะ แบบว่าอาจมีเบลอๆ ง่วงๆ เล็กน้อย : P

จากคุณ : Hermy
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 54 05:48:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com