Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** อยากให้ตัวเลือกกลุ่มย่อยฟุตบอลไทย ขึ้นไปอยู่บนสุดเหนือกลุ่มย่อยฟุตบอลต่างประเทศครับ*** ติดต่อทีมงาน

จะดีมั้ยครับถ้าจะเปลี่ยนกลุ่มย่อยของห้องศุำภชลาศัย ตรงตัวเลือกด้านซ้ายมือแยกลุ่มย่อย เพื่อให้ห้องฟุตบอลไทยอยู่ตำแหน่งบนสุดแบบนี้อะครับ

อ่านกระทู้รวมของห้องศุภชลาศัย ที่ด้านล่าง หรือเลือกกลุ่มย่อย

ฟุตบอลไทย
       ฟุตบอลต่างประเทศ
กอล์ฟ
ศิลปะการต่อสู้
บาสเกตบอล/วอลเลย์บอล
เทนนิส/แบดมินตัน
รักบี้/อเมริกันฟุตบอล
อื่นๆ
กระทู้นอกเรื่อง
ข่าวประชาสัมพันธ์
ซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยน

**ไม่ได้มีอคติอะไรกับฟุตบอลต่างประเทศนะครับ เพราะผมก็ดูประจำ

*ถ้าไม่ถูกใจแฟนบอลต่างประเทศก็ขออภัยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 54 11:45:28

จากคุณ : Phak Phoom
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 54 11:45:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com