Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[*• . _ .+||| FC Barcelona ( iHola! Camp Nou : More Than a Club ) (September 06, 2011) . _ . • *] ติดต่อทีมงาน

กลับมาแล้วค่ะ...

สวัสดีแฟนบาร์ซ่าทุกท่าน สบายดีกันนะคะ จากนี้ไปบ้านคัมป์ นู จะกลับเข้าสู่โหมดปกติ โดยจะเปิดบ้านเป็นประจำทุกวัน (เช้า สาย เที่ยง แล้วแต่เวลาจะเอื้อ แต่จะพยายามไม่ให้เกินบ่ายนะคะ อิอิ)

ข่าววันนี้ เรารวบรวมทั้งข่าวใหม่ และเก็บตกข่าวเมื่อ 2-3 วันก่อนบ้าง เพื่อความต่อเนื่องขอเนื้อข่าว ส่วนโปรแกรมเตะ La Liga วันที่ 10 ก.ย. นี้เราจะไปเยือน R.Sociedad ซึ่งซีซั่นล่าสุดเรายิงถล่มด้วยสกอร์ 5-0 ในรังคัมป์ นู แต่ไปบ้านเขาเราก็พ่าย 2-1 กลับมา สาวกบาร์ซ่าท่านใดไม่ง่วง ก็แว๊บมาเชียร์สดกันได้นะคะ กระทู้เชียร์สดก็คาดว่าจะกลับมาเชียร์กันดังเดิม  

เพื่อนๆ ผ่านมาก็แวะมาตอกบัตรทักทาย หรือปรากฏตนได้นะคะ จะได้รู้ว่าสมาชิกยังอยู่ดีมีสุข ไม่ได้เจ็บไข้ได้ป่วย (เป็นห่วงสมาชิกทู้ก ก ก คน )

จากคุณ : GAZPACHO
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 54 12:54:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com