Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครพอจะมีรูป การแข่ง แบดมินตัน world senenior champion ship บ้างค่ะ ติดต่อทีมงาน

ได้ติดตามข่าวเรื่องการแข่งขัน แบดมินตัน world senior championship  ระดับผู้สูงอายุ  ซึ่งคนไทยได้ชนะการแข่งขัน ค่ะ  (ชื่นชมมาก)

ใครพอจะมีรูป การแข่งขันบ้างไหมค่ะ  ลองหาใน google เห็นแต่ผลการแข่งขันค่ะ แต่ไม่เห็นมีรูปเลย  อยากเห็น + อยากได้รูป ด้วยค่ะ พอดีที่มหาวิทยาลัยเราจะเอาไปทำเป็น สกุ๊ปข่าวค่ะ  

หากใครพอจะหาได้ ช่วยด้วยค่ะ   และขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ^^
แก้ไขคำผิดค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 54 17:37:06

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 54 17:31:23

จากคุณ : aor_eve02
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 54 17:18:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com