Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ < Volimo Nole > ] US Open 2011 #4: "It's both easier and harder" ติดต่อทีมงาน

มาหละครับ

ทู้โนเล่มาแว๊บ มาแว๊บ ตามสภาพ จขกท. งานเข้าเหลือเกินต้นเดือนนิ

วันนี้โนเล่มารอบ QF แล้วกะพี่ชายคนสนิทพี่ทิพย์

เป็น QF แรกใน Grandslam ของพี่ทิพย์เลย ดีใจๆ

แต่วันนี้ พี่ทิพย์มาเจอโนเล่ ได้อารมณ์รักน้องเสียดายพี่

เอาเป็น รักสำคัญกว่าเสียดายหละกัน อิอิ

โนเล่สู้ๆๆ พี่ทิพย์ก็สู้ๆนะ ทำให้เป็น Match ที่ดีนะครับ

จากหัวทู้เป็นบทสัมภาษณ์ของพี่ทิพย์ ที่บรรยาย นัดนี้

"มันก็ทั้งง่ายทั้งยาก"

ทั้งคู่ซ้อมด้วยกันบ่อยๆ ก็นะ ทั้งรู้จุดอ่อนจุดแข็งของกันและกัน

จากทุกครั้งที่เจอกันก่อนหน้า แข่งแบบ 3 set มาตลอด

คืนนี้ มาดูกัน(ถ้าผมได้ดูนะ)

ประมาณเที่ยงคืนครับ แต่ว่าตอนนี้พายุลี เข้าอเมริกา
ที่ทำให้เมื่อวานไม่มีการแข่ง

และมีเฮอริเคนอยู่ห่างๆในมหาสมุทร

ขอให้ฝนอย่าตกนะ

อยากดูๆ ดูสักแว๊บๆก็ดี

จากคุณ : YaiiaY
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 54 20:39:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com