Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้โหวตสุดปวดหัวแห่งปี ไครคือสุดยอดโคช&ผู้จัดการทีมกีฬาไทยในดวงใจ ติดต่อทีมงาน

ฮวน ฟอนตาเนียล ผู้สร้างหนทางสู่เหรียญทอง อลป แห่งวงการมวยสากลสมัครเล่น (6 คน)
  ปีเตอร์ วิธ ผู้ที่ทำไห้กองเชียฟุตบอลไทยมีความสุข (1 คน)
  โค้ชอ๊อด เกียรติพงษ์ รัชตเกรียงไกร ผู้ทำไห้วงการวอลเลย์บอลไทย ไปไกลระดับโลก (35 คน)
  โค้ช เช ยอง ซุก คนเกาหลีหัวใจไทยวางรากฐานเทควันโดบ้านเรา (9 คน)
  โฆเซ มาเรีย ปาซอส เมนเดส หรือ ปูลลิส สุดยอดโคชฟุตซอลไทย (3 คน)
  จาง เจีย หมิง ยกน้ำหนักไทยสู่แชมป์โลก (3 คน)
  อื่นๆ (0 คน)

10.53%
  ฮวน ฟอนตาเนียล ผู้สร้างหนทางสู่เหรียญทอง อลป แห่งวงการมวยสากลสมัครเล่น (6 คน)
 1.75%
  ปีเตอร์ วิธ ผู้ที่ทำไห้กองเชียฟุตบอลไทยมีความสุข (1 คน)
 61.40%
  โค้ชอ๊อด เกียรติพงษ์ รัชตเกรียงไกร ผู้ทำไห้วงการวอลเลย์บอลไทย ไปไกลระดับโลก (35 คน)
 15.79%
  โค้ช เช ยอง ซุก คนเกาหลีหัวใจไทยวางรากฐานเทควันโดบ้านเรา (9 คน)
 5.26%
  โฆเซ มาเรีย ปาซอส เมนเดส หรือ ปูลลิส สุดยอดโคชฟุตซอลไทย (3 คน)
 5.26%
  จาง เจีย หมิง ยกน้ำหนักไทยสู่แชมป์โลก (3 คน)
 0.00%
  อื่นๆ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 57 คน

ไม่มีถูกทุกข้อนะครับ อยากทราบเหตุผลด้วยว่าเพราะอะไร สำหรับวินฟรีด เชฟเฟอร์ยังผลงานน้อยอยู่เลยไม่มีในช้อยส์ ถ้าตกหล่นไครไปก็บอกเพิ่มเติมได้นะครับ อาจไห้ลองช่วยโหวตกันเยอะๆอยากรู้ว่าคส่วนไหญ่จะคิดเหมือนผมรึปล่าว ถ้าพิมอะไรผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะครับ
ปล.ผมตั้งชอยส์มาผมยังเลือกไม่ค่อยจะได้เลย ชอบทุกคนเลยT^T
ปล2.ไม่รู้ว่ามีคนตั้งรึยังถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วย และผมไม่รู้ว่าต้องตั้งห้องไหนเลยขอฝากไว้ที่ห้องฟุตบอลไทยนะครับ^^~

จากคุณ : โนบิต่อนะจ๊ะ
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 08:00:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com