Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*[][][]*==(( Hala Madrid *[[]]* ราชันชุดขาว ))== ** 12 th anniversary Casillas ** ==[12-09-11]==*[][][]* ติดต่อทีมงาน

Buenas Noches!!!   กระพริบตา
สวัสดียามค่ำคืนกันอีกเช่นเคยค่ะ ^^   ลูกสาว

September 12, 1999 Iker Casillas debuted as the Real Madrid goalkeeper. ( 12 yrs. ago )  จุ๊บๆ

วันนี้มาฉลองครบรอบ 12 ปี ให้กับ  Capitan  Iker Casillas  EL Capitan  Real Madrid  ค่ะ^^   รักคุณ
Iker Casillas  เปิดตัวลงเล่นเป็นเกมแรกในวันนี้ ...... คือวันที่ 12 กันยายน 1999
เป็นการครบรอบ 12 ปีพอดีในการลงเล่นฐานะผู้รักษาประตูให้กับเรอัล มาดริด  วันนี้เลยมาย้อนวันวานกัปตันหน่อย
เรื่องราวต่างๆของกัปตัน จัดมาด้วยรักและผูกพันธ์จริงๆ กัปตันคนนี้คบหามานานกว่าแฟนตัวเองซ้าอีก แอร๊!!! 

และอย่าลืมกันนะคะ ว่ากลางสัปดาห์นี้มีเกม  UCL  วีคแรกมาให้ติดตามชมกันด้วยหล่ะค่ะ
มาลุ้นมาชมมาเชียร์กันตามอัธยาศัยนะคะ  ช่อง 3 ช่อง 7  มีถ่ายทอดเช่นเคยค่ะ >>>

วันอังคารที่  13  กันยายน  2554  
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
บาร์เซโลน่า - เอซี มิลาน    เวลา   01.45 น.   ช่อง 3
ดอร์ทมุนด์ - อาร์เซน่อล    เวลา   01.45 น.   ช่อง 7

วันพุธที่  14  กันยายน 2554
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก
แมนฯ ซิตี้ - นาโปลี    เวลา   01.45 น.   ช่อง 3
เบนฟิก้า - แมนฯ ยูไนเต็ด    เวลา 01.45 น.   ช่อง 7

***  DINAMO   ZAGREB   vs    REAL MADRID   >>>   เวลา  01.45    

ขอบคุณ >>  realmadridfanclub,realmadrid,unamadridista,as,marca,goal,soccersuck,tumblr,rakball,..++
รวมถึงอีกหลายๆเวบ 
ที่อาศัยไปสูบข่าว ข้อมูล ภาพ คลิปมาด้วยนะคะ   

...*[[]]*  ๐๐...    Hala  Madrid    ...๐๐  *[[]]*...   

กระทู้วันก่อนค่ะ   ..... 

http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S11051554/S11051554.html

จากคุณ : Te q u i e r o_t l e
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 54 21:38:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com