Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลอน กราบขอโทษและขอขมาสาธารณะศุภชลาศัย ถึงท่านWM และสมาชิกทุกท่านทั้งที่รู้จักและไม่รู้จัก ............ ติดต่อทีมงาน

อันเป็นไมตรีจิตที่ผมได้ใช้บริการบนพื้นแผ่นไซเบอร์แผ่นนี้

ขอกลับมา              คราวนี้             ในใหม่มาด
ดูสะอาด                 งามตา             กว่าครั้งไหน
ต้องกลับมา             คราวนี้             อย่างตั้งใจ
ขอกลับตัว              กลับใจ             เลิกเสียที

ผมขอเลิก              ความเกรียน       เปลี่ยนไปแล้ว
เว้บมาสเตอร์          ก็ไม่แคล้ว          แว่วเสมอ
ผมมาดี                 อย่างที่สุด          หยุดที่เธอ
แบนเสมอ             แจ้งเจอ              ก็เหมือนเดิม

ถึงอย่างไร             ได้โปรด            อย่าโกรธเลย
ความผิดเคย            ลงเหว             เลวมหันต์
ผมขอโทษ              คุกเข่า             เข้าใจกัน
อภิวันท์                  แนบ...อก         อย่าตกใจ

กราบเคารพ            จบเสียที           ราวีผม
น่าชื่นชม                พนมมือ            อย่าถือสา
ทุกวันนี้                  เลิกสนุก           ทุกข์ปนฮา
ขอกลับมา              สาระบ้าง           วางใจเอย

ปล.  กราบข้อโทษท่านWM พี่ๆน้องๆเพื่อนๆที่ผมได้เคยทำอะไรแย่ๆลงไปในที่นี้ ผมขอประกาศขอโทษมา  ณ โอกาสนี้   ผมขอคุกเข่าขอโอกาสนี้อีกครั้ง  ว่าผมพร้อมกลับตัวกลับใจแล้ว  ขอได้โปรดให้อภัยผมบ้างเถอะ
ถึงแม้ว่าความผิดของผมมันมากมายก่ายกองมากกว่าความดีที่ผมไม่เคยมีและสะสมไว้ในห้องศุภชลาศัยแห่งนี้เลยก็ตาม

ผมขอโทษจริงๆครับ  ผมขอโอกาสจากใจลูกผู้ชายคนนี้นะครับ

จากคุณ : uau nu!fap12345
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 54 16:25:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com