Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวนเกอร์ ติดต่อทีมงาน

ผมคิดว่า เจ๊เวงฯ แกไม่ใช่คนที่เพิ่งมาทำ "ทีมใหญ่" หรือ "EPL" เป็นฤดูกาลแรก ถึงจะไม่รู้ว่า "อะไรเป็นอะไร"

แกผ่านมาเยอะแล้วครับ ล้มเหลว เกือบสำเร็จ และ สำเร็จ กับปืนโต

ตั้งแต่เข้ามาคุมปืนปีแรกจนปัจจุบัน ถ้าดูโดยรวมกันจริงๆมันก็ไม่ได้เลวร้ายถึงขนาดนั้น

ในยุคแก ผมว่าแกพาทีมกวาดถ้วยได้มากกว่าคนที่ทำทีมก่อนแกมาเป็นร้อยปีรวมกันเสียอีก exclaim

มีกี่คนที่ทำได้แบบแก question

ผจก ทีมอื่นทั้งใน EPL หรือ ยุโรป ใครๆก็รู้ดีครับว่าเจ๊แกระดับไหน

อีกอย่าง ชั่วโมงนี้ คงไม่มีใครรู้จัก "ทีมปืนโต" เท่าเจ๊แกแล้วหล่ะครับ

อีกอย่าง ผมว่าแกน่าจะรู้ถึงสิ่งที่ คนทั่วไป หรือ Supporter วิจารณ์แนวทางการทำทีมของแกดีว่าคนอื่นๆคิดอย่างไร

ใจร่มๆแล้วให้โอกาสแกอีกหน่อยในฤดูกาลนี้ดีกว่า ดูว่าแกจะแก้ไขอย่างไร

ปลายทางมันจะเป็นอย่างไร แล้วค่อยมาตัดสินดีกว่าครับ

ผมแฟนผี แต่ก็นับถือและนิยมชมชอบการทำทีมของเจ๊แกครับ

smile

จากคุณ : คืนอาจารย์ไปหมดแล้ว
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 54 22:49:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com