Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ เอารูปจากสนามนัด ไทย vs ญี่ปุ่น มาฝากคร้าบบบบบบบ ~ ติดต่อทีมงาน

คราวนี้ได้เลนส์ซูมได้กลับมาแล้ว ก็เลยมีภาพที่มุมไม่ค่อยซ้ำจากกระทู้ที่แล้วมาให้ชมกันนิดหน่อยครับ (แต่ถึงเป็นเลนส์ซูมได้ ก็แค่เลนส์ระยะธรรมดานะครับ ไม่ใช่เลนส์เทเลถ่ายไกลๆกระบอกใหญ่แบบที่โปร หรือพวกนักข่าวใช้กันอ่ะ - -")

เกมนี้ถึงแม้ว่าเราจะแพ้ไป แต่ก็คงได้อะไรหลายๆอย่าง คิดว่าในนัดพรุ่งนี้ที่เจอกับไต้หวัน เราคงโชว์ฟอร์มเรียกความมั่นใจคืนมาได้บ้าง ยังไงก็อย่าลืมเชียร์กันจนนัดสุดท้ายเลยนะครับเพื่อนๆ

ปล.รูปอาจจะไม่สวย ก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ แบบว่ากล้องว่ากากแล้ว คนถ่ายกากกว่าอีกครับ - -"

ปล2.ย่อไปโพสไปนะครับ ช้าหน่อยขออภัยเน้ออออออ

-----------------------------------------------------------------

ขอเปิดกระทู้ด้วยนักกีฬาจากเกาหลีละกันครับ พอดีเจอตรงทางเข้าพอดีอ่ะ เห็นคนรุมเยอะดี เลยไปรุมบ้าง ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : yutei
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 54 19:39:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com