Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวตอีกครั้ง ไทย หรือ เกาฯ จะได้ที่ 3 ติดต่อทีมงาน

อารียา ได้อันดับ 3 ชนะ อารีดัง 3 - 2 (4 คน)
  อารียา ได้อันดับ 3 ชนะ อารีดัง 3 - 1 (20 คน)
  อารียา ได้อันดับ 3 ชนะ อารีดัง 3 - 0 รวดเลย (35 คน)

6.78%
  อารียา ได้อันดับ 3 ชนะ อารีดัง 3 - 2 (4 คน)
 33.90%
  อารียา ได้อันดับ 3 ชนะ อารีดัง 3 - 1 (20 คน)
 59.32%
  อารียา ได้อันดับ 3 ชนะ อารีดัง 3 - 0 รวดเลย (35 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 59 คน

ส่วนตัว จริงๆ อยากให้ไทยเข้าชิง กับอาเหมย(ในที่นี้หมายถึงจีน)
แต่เมื่อสาวอารียา(ให้อารียาเป็นสัญลักษณ์ของรอยยิ้มสวยละกัน) แพ้อาริงาโตะ(หมายถึงญี่ปุ่น) ไปแล้ว
ผมก็ขอเชียร์ให้อาเหมย ชนะ อาริงาโตะ 3-2 Set ทวงแชมป์กลับมาละกันครับ สาวๆอารียาขอคืนให้อาเหมยนะงวดนี้

ส่วนวันพรุ่งนี้
แน่นอน อารียา จะตบ อารีดัง คาที่ 3-0 คว้าที่สามไปตามคาดหมาย

ส่วนวันนี้เสียดายจริงๆ ครับ
สู้ๆนะ ครับเป็นกำลังใจ
ส่วนตอนนี้เครียดมาก
ไม่ไหว ขอตัวไปอาเจียนก่อนเด้อ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ย. 54 21:57:58

จากคุณ : dokya_pladuk
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 21:57:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com