Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักชกจอมบุกตะลุย(ยุคใหม่)คนใดบ้างที่ท่านชื่นชอบในสไตล์การชก แบบว่าต่อยได้สุดโหดน่ะครับ ติดต่อทีมงาน

ฮวน มานูเอล โลเปซ (1 คน)
  โรมัน กอนซาเลซ (0 คน)
  ฮวน ดิแอซ (1 คน)
  อาร์ตูโร แกตติ (5 คน)
  ดิเอโก้ คอร์ราเลส(เสียชีวิตแล้ว) (1 คน)
  ไมเคิล แคตซิดิส (0 คน)
  มาห์ยาร์ มงชิปัวร์ (2 คน)
  ดาเนียล ปองเช่ เดอลีออน (0 คน)
  พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม (3 คน)
  อื่นๆ(ระบุชื่อ) (0 คน)

7.69%
  ฮวน มานูเอล โลเปซ (1 คน)
 0.00%
  โรมัน กอนซาเลซ (0 คน)
 7.69%
  ฮวน ดิแอซ (1 คน)
 38.46%
  อาร์ตูโร แกตติ (5 คน)
 7.69%
  ดิเอโก้ คอร์ราเลส(เสียชีวิตแล้ว) (1 คน)
 0.00%
  ไมเคิล แคตซิดิส (0 คน)
 15.38%
  มาห์ยาร์ มงชิปัวร์ (2 คน)
 0.00%
  ดาเนียล ปองเช่ เดอลีออน (0 คน)
 23.08%
  พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม (3 คน)
 0.00%
  อื่นๆ(ระบุชื่อ) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

ตามนั้นครับ ชอบสไตล์การบุก/การลุยของใครช่วยกันโหวตมาหน่อยนะครับ ไม่ต้องใส่ใจว่าใครเก่งกว่าใคร เอาแค่ถ้าคุณเห็นว่าใครต่อยคู่ชกได้มันส์สะใจดี ก็เลือกมาได้เลยครับ

ปล.ที่ไม่มีชื่อของแมนนี่ ปาเกียวกับโนนิโต้ โดแนร์ก็ไม่ต้องแปลกใจนะครับ ผมมองว่าพวกเขาทั้งสองคน แม้จะเป็นมวยสไตล์บุก แต่รูปแบบการชกถือว่าหลายหลาย ต่อยได้ทั้งบุ๋นและบู๊ จึงไม่จัดรวมไว้ในโหวตนะครับ

จากคุณ : acekiller
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 23:58:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com