Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาดูภาพน่ารักๆก่อนแข่งกันครับ (แต่18+) ติดต่อทีมงาน

อันที่จริงดูได้ไม่จำกัดอายุหรอกครับ แค่พิมพ์ไว้ให้มันน่าสนใจครับ 555
หล้งจากที่ได้อ่านความคิดเห็นที่ 107 แล้วต้องรีบเข้ามาชี้แจงโดยด่วนครับ
1. ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่เข้ามาชมภาพนะครับ
2. ต้องขอความกรุณา ท่าน walnutsoda (ในความเห็นที่107) ช่วยอธิบายให้คุณปลื้มจิตรและนักกีฬาท่านอื่นๆเข้าใจด้วยนะครับว่าภาพชุดนี้ผมลงไปเพื่อให้เพื่อนๆได้คลายความเครียดจากการแข่งขัน (และได้ชี่แจงไว้ในความเห็นที่29แล้ว) จขกท.ไม่ได้มีจุดประสงค์เพื่อสร้างความเสียให้ให้ท่านนักกีฬาแต่อย่างใด(ถึงแม้จะบรรยายเกินจริงจนติดเรท555)
ต้องรบกวนคุณ walnutsoda อธิบายให้นักกีฬาเข้าใจด้วยนะครับ ไม่งั้นเดียวผมโดนนักวอลเลย์ตบนี่ถึงตายเลยนะครับ (ไหนจะตบสามเมตร ตบจากหัวเสา หรืออ้อมมาตบจากด้านหลัง แต่ละท่านี่ผมได้ประจักษ์แก่สายตาตนเองมาแล้ว ถึงตายทั้งนั้นครับ) 555
และต้องขอขอบพระคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 54 00:50:02

จากคุณ : PROHUN1
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 54 10:59:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com