Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามแฟนหงส์ครับ ให้ราฟากลับมาคุมหงส์เอาไหมครับ ติดต่อทีมงาน

เอา (48 คน)
  ไม่เอา (49 คน)

49.48%
  เอา (48 คน)
 50.52%
  ไม่เอา (49 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 97 คน

ช่วงที่ราฟาคุมหงส์นี่ หงส์บี้กับผีแดงได้สนุกได้อย่างสูสี

อาจจะโรเตชั่นเลอะๆ เทอะๆบ้าง แต่ก็นับว่ายังมีเขี้ยวเล็บเอาไว้ต่อกรกับทีมใหญ่ ยิ่งตอนนี้ประมษรสโมสรมีเงินให้ถลุงด้วย อาจจะไม่มากมายแต่ก็ไม่ต้องขายใครออกหมือนกับสองปลิงมะกัน

แถมตอนคุมอินเตอร์ก็ยอมรับว่าตัวเจ็บบาน

ยิ่งดูดัลกลิชที่ผมคิดว่า เขาแก้เกมส์ไม่เก่ง(เท่าราฟา) เปลี่ยนตัวช้า โดนนำนี่ยังไม่เคยพลิกกลับมาชนะเลยมั้ง ถ้าเป็นแฟนหงส์จะเอาไหมครับ

ปล.ที่ถามนี่คือ ไม่ได้อะไรหรอกครับ พอดีเพื่อนผมเขาบอกราฟาคุมดีกว่า แก้เกมส์สนุกกว่า เวลาเจอทีมใหญ่หงส์ดูอันตรายกว่าเยอะ เลยอยากถามความเห็นคนอื่นบ้าง

จากคุณ : ซะงั้น@ยูไนเต็ด
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 54 13:08:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com