Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา [ week 07 16-10-2011 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่น้องคอกัลโช่ทุกท่าน    เด็กผู้ชาย
เนื่องจาก สถานการณ์น้ำท่วมยังคงมาแรงอยู่ (คือสามีชั้นนี่แหละ ตื่นมาปั๊บ ก็หลอนเมียทุกวัน)
อิชั้นจึงขอจัดกระทู้แบบจุ๋มจิ๋มไปก่อนนะฮ๊า ไว้คงที่เมื่อไหร่ ค่อยจัดเต็ม

เมื่อคืนจะทำทู้ ก็พันติ๊ปปิด แถมเปิด 10 โมง คือเวลานอนเดี๊ยนพอดี -__-aaa
เลยร่นมาหน่อยนะคะ คงไม่ว่ากัน

กล่าวขอบคุณก่อน เพราะเดี๊ยนเป็นนางงาม ต้องขอบคุณสปอนเซอร์ อิอิ   wink
ลูกสาว   ขอขอบคุณเวบทั้งหลายดังต่อไปนี้...
GOAL.com  Fiorentina.it   Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport
นอกจากนั้น ยังมีเวบฝั่งข่าวภาษาไทย เช่น สยามสปอร์ต   MSN  ballthai.th

ซึ่งภาพที่นำมาใช้ หากไม่มีลายน้ำแปะไว้ ก็จะนำมาจากเวบเหล่านี้ ส่วนข่าวที่แค็พมา
ก็จะพยายามบอกที่มาให้ทราบนะคะ เพราะที่ตัดทอน อะไรๆออกบ้าง เพื่อให้ได้ขนาดแปะน่ะค่ะ
เครดิตจะพยายามบอกกล่าวไว้ในทุกครั้งนะคะ    ลูกสาว

และขอขอบพระคุณเพื่อนๆ ผู้แปะคลิป ข่าว เม้าธ์ ต่างๆนาๆทุกๆท่าน ที่ช่วยสร้างสีสัน
ให้แก่กระทู้กัลโช่ค่ะ   รู้สึกดีใจ ที่เดี๊ยนไม่ได้ทำกระทู้คนเดียวนะคะ  มีเพื่อนๆมาเฮฮาปาจิงโกะ
ทำให้รู้สึกอบอุ่น และมีกำลังใจสูบรูป เขียนข่าวอยู่เรื่อยๆ   (อ้อนสุดฤทธิ์  อิอิ)  ลูกสาว  

ทักทายกันหน่อย บอกเล่ากันนิด ว่า...
สถานการณ์น้ำก็ยังเอาแน่นอนไม่ได้ ดังนั้น ทุกท่านก็วางตัวอยู่ในความไม่ประมาทนะคะ
ข้าวของสำคัญ เก็บรวบรวมไว้ พร้อมหยิบฉวยได้ทุกเวลา อย่าลืมเน้อ  

เพื่อนๆคนไหนเจอน้ำท่วม ก็สู้ๆนะคะ ใครยังไม่เจออะไรท่วม ก็ไปช่วยคนอื่นนะคะ
ให้ได้ทั้งของ เสื้อผ้า อาหาร ฯลฯ ช่วยอะไรก็ช่วยกันค่ะ   ลูกสาว

จะปาด เขียด กบ ก็เอาโลดจ้า   จุ๊บๆ

สกอร์  WEEK 07 ค่ะ

...

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 54 20:54:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com