Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสอบถามผู้เชี่ยวชาญค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ แฮะๆ

วันนี้มาขอรบกวนผู้เชี่ยวชาญด้านเทควันโดอีกครั้งนะคะ สืบเนื่องจากทีสิทโดนสั่งแก้เพราะข้อมูลไม่ครบน่ะค่ะ T.T

พอดีทำกราฟผลงานการแข่งขันของเทควันโดไทยเพราะเปรียบเทียบถึงพัฒนาการน่ะค่ะ พวกการแข่งขันเอเชี่ยนเกม ซีเกมส์ ฯลฯ แล้วผลงานของปี 1988, 1995, 1996, 1997, 1999, 2000, 2003 หาไม่เจอน่ะค่ะ T.T มันเลยแหว่งเป็นช่วงๆ

ไม่ทราบว่าพี่ๆน้องๆชาวพันทิพย์ท่านใด พอจะทราบข้อมูลผลการแข่งขันของปีดังกล่าว หรือพอจะแนะนำว่าให้ไปตามหาได้ที่ไหนบ้างมั้ยคะ
เพราะเมื่อวานเมลล์ถามทางสมาคมเทควันโดไทย เขาบอกว่า ข้อมูลเหล่านั้น กรรมการชุดเก่าไม่ได้ทิ้งไว้ให้น่ะค่ะ T.T

ตอนนี้ก็ไม่ได้อยู่เมืองไทยด้วยอะค่ะ มืดมนหนทางมากค่ะ ขอรบกวนผู้รู้ช่วยชี้ทางสว่างให้หน่อยนะคะ ขอบพระคุณมากๆเลยค่ะ T.T

แก้ไขเมื่อ 27 ต.ค. 54 17:43:07

จากคุณ : Whanmeister
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 54 13:55:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com