Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

lotus_etc ตัวจริงมาแล้วค่ะ [ย้ายจาก : ฟุตบอลต่างประเทศ] ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่น ขอบคุณเพื่อน......มากนะ ที่บอกใ้ห้เรารู้มีการใช้ชื่อเราในบอร์ดนี้

เมื่อเป็นชื่อล็อกอินเรา เราจึงต้องรับผิดชอบตามสมควร

เราไม่เคยโพสห้องบอลนะคะ  เรื่องบอลนี่ รู้จักบีย่าสุดหล่อที่อยู่สเปน (รึโปรตุเกสวะ) แค่นั้นค่ะ

เรื่องเกรียน  เราคงไม่ได้ตามอ่านนะคะ ช่วงนี้ยุ่งเร่องน้ำลดตอผุดอยู่ค่ะ

ปกติเข้าเวบนี้เกือบทุกวัน  แต่ไม่ได้โพส
โต๊๊ะแป้ง ...ธรรมดาของ ญ สวยๆคะ  อ๋อ  โคตรเคืองเรื่องรุปเลย
ถึงจะเป็นเราโพสเกรียนเองก็ตาม  เเล้วมันเกี่ยวอะไรกะการวิจารณ์รูปร่างหน้าตาคะ
แล้วพูดก็พูดเถอะ รูปนั้น ว่ากดๆความสวยลงมากล้ว แต่ก็ยังงามอยู่ไม่ใช่น้อย  ไอ้พวกที่ด่านี่ ตาไม่ถึงมาก

และการเอารูปเราไปดัดแปลง หรือเอามาใช้ทำไรก็ตาม
ต่อให้เป็นการเอาไปใช้เกี่ยวกับเราจริง เชื่อว่าน่าจะไม่ถูกต้องนะคะ  เรื่องนี้ขอดูข้อกฎหมายอีกทีค่ะ

และก็ห้อง ห้องสมุด  ว้ากอ เฉลิมไทย   แนวๆนี้เท่านั้น ห้องบอลนี่ครั้งเเรกเลย

เรื่องล็อกอิน  ตอนนี้เปลี่ยนรหัสไมไ่ด้ เพราะลืม
ใครมีปัญหาก็เช็คไอพีเอา เพราะตอนนี้อยู่บ้านกะเเม่ที่ใช้เน็ทไม่เป็น
เรืองรหัส เคยไม่รอบคอบอยู่พักนึง ทั้งจดไว้ที่โต๊ะทำงาน ทั้งล็อกอินคาตามเครื่องที่ใช้บ่อยๆสมัยทำงาน

ปกติเเล้ว จะโพส รึแสดงความเห็นอะไร เราเองลงชื่อจริงนี้ตลอด(ไทยรึอังกฤษ)  ถึงจะแง่ดี รึทะเลาะตบตีก็ตาม  เพระาถือว่่า  รับผิดชอบการกระทำของตัวเองได้

แต่ถ้าไม่ใช่ก็ต้องชี้แจง  เราะชื่อที่ใช้นี่ มีตัวตนมาก ๆ

นี่เป้นการชี้แจงให้ทราบเท่านั้นนะคะ  ไม่ต้องมาม่ากันต่อนะคะ

ปล. ใครจะใช้ล็อกอินเราต่อ ถ้าจำเป็นจริงๆก็ให้ยืมได้ค่ะ แต่มีข้อแม้คือ ต้องวงเลบว่าตัวปลอบยืมใช้นะคะ

อีกนิด หน้าตาแบบนี้แหละ  มีใครกล้าวิจารณ์ไรมั๊ย ฮึ

แก้ไข เอาชื่อเพื่อนออกคะ

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ย. 54 13:37:15

จากคุณ : lotus_etc
เขียนเมื่อ : 1 พ.ย. 54 01:01:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com