Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[*• . _ .+||| FC Barcelona ( iHola! Camp Nou : More Than a Club ) (7 NOV '11) . _ . • *] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกท่านค่ะ กะพริบตา

ช่วงนี้สถานการณ์บ้านเมือง ยังไม่ปกติ ถ้าบางวันกระทู้ข่าวบาร์ซ่าหายแว๊บไปบ้าง ก็อย่าเพิ่งว่ากันนะจ๊ะ บรรดาคนเปิดบ้านตอนนี้ติดทั้งเกาะ ติดทั้งงานกัน จะเข้าเน็ตทีบางครั้งก็แสนลำบาก ขี้แง  อีกสักพักอะไรคงดีขึ้นกว่านี้น๊าาา จุ๊บๆ

ผลบอลเมื่อคืน เป็นที่ทราบกันแล้วนะคะ บาร์ซ่า เสมอกับ บิลเบา 2-2 ท่ามกลางสายฝนโปรยปราย ยังดีก่อนจบเกมเหมียวเมสช่วยทีมให้รอดตายหวุดหวิด ดังนั้นคะแนนในตาราง ณ ขณะนี้ ทีมเราอยู่อันดับที่ 2 ตาม เรอัล มาดริด จ่าฝูง อยู่ 3 แต้มนะคะ (ตามบ้างก็ดีเหมือนกัน ดูตื่นเต้น เร้าใจ  ท้าทายความสามารถของทีม แต่คะแนนอย่าให้ห่างมากนะเออ เดี๋ยวกองเชียร์จะหัวใจวายซะก่อน +555) ฮ่าฮ่าฮ่า

_______________________เปิดบ้านค่ะ_____________________

จากคุณ : GAZPACHO
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 54 13:09:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com