Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ กระทู้แม่บ้านเยอรมัน : โชว์ Euro 2012 Trikot และเตรียมตัวเตะกระชับมิตร Ukraine ศุกร์ 11 พ.ย.นี้ ++++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเหล่าแม่บ้านเยอรมันและสาวกอินทรีเหล็ก : )

พักบอลลีกอาทิตย์กว่าๆ  เข้าสู่ช่วงรับใช้ชาติกันนะคะ  เราเองถ้าแว่บมาตั้งกระทู้ได้ ก็จะมาก่อนวันแข่งหนึ่งวัน หรือถ้าเวลาเยอะก็อาจจะมาล่วงหน้า 2 วัน ถ้าเข้ามาแล้วไม่เจอกระทู้ก็ search จากชื่อ "แม่บ้านเยอรมัน" หรือชื่อเราก็ได้ค่ะ : )

สำหรับโปรแกรมทีมชาติเยอรมันในช่วงนี้มีเตะกระชับมิตรและ Euro 2012 ดังนี้จ้า

Friendly Match

Ukraine - Germany
วันศุกร์ที่ 11 พฤศจิกายน 2554 (ข้ามไปคืนวันเสาร์)
เวลา 02.45 น.
ถ่ายทอดสด TrueSport 1

Euro 2012 Qualified  <<< คุณมดน้อยต้อยตีวิด ให้ข้อมูลว่าน่าจะเป็นกระชับมิตรจ้า : )  แต่เว็บหลายเว็บดันลงว่าเป็น Euro ล่ะ ขอบคุณคุณมดน้อยฯ ด้วยค่ะ : )

Germany - Netherlands
วันอังคารที่ 15 พฤศจิกายน 2554 (ข้ามไปคืนวันพุธ)
เวลาและการถ่ายทอดสด  - รอ confirm จ้า (แต่เวลาน่าจะประมาณเดิม)

ขอบคุณข้อมูลและภาพจาก

www.dfb.de
www.daylife.com
www.google.com

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 54 15:15:31

จากคุณ : Hermy
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 54 10:17:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com