Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักวอลเลย์บอลทีมชายไทยคัดทั้งหน้าตาและฝีมือใช่ไหม ขอประวัติ+รูปถ่ายทั้งทีมเลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

นอกจากฝีมือสุโค่ย หัวใจแข็งแรงไม่แคร์เสียงแตรเสียงเชียร์แล้ว หน้าตาก็หล่อไม่เป็นรองใคร แบบไปเป็นดาราพอได้อยู่ ถึงไม่ใช่พระเอกก็ตัวรองล่ะ  หนุ่มๆ ทีมนี้มีทั้งหล่อใส หล่อเซอร์ หล่อโหด หล่อเกาหลี หล่อตี๋ หล่อชวนจิ้นวาย 555  โอ้ย ดูแล้วสบายใจเรื่องฝีมือแถมสบายตาอีกต่างหาก

ขอประวัติ+รูปถ่ายมาแบ่งปันฉลองชัยชนะหน่อยค่ะ

ปล หล่อเกาหลีเบอร์ 3 เราจองนะคะ น่าร้ากกกกกก 555

จากคุณ : jedi2543
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 54 19:58:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com