Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ... ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา... [ week 12 21-11-11 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่น้องคอกัลโช่ทุกท่าน    เด็กผู้ชาย
ผล - ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา มาพบกับท่านทุกสัปดาห์ค่าาาาาาา

ไม่ว่าฝนจะตก แดดจะออก น้ำจะท่วม เราก็จะทำกระทู้ ฮู้ ฮู้ ฮู้
(โม้สุดๆ กินแรงคนอื่นมาตลอด กร๊าก)

ช่วงนี้บ้านหลายคนน้ำยังท่วมอยู่ ส่วนของอิชั้นบางหลังท่วมแล้วแห้งแล้ว
บางบ้านก็ท่วมแล้ว ไม่แห้ง ก็ยังส่งข้าว ส่งน้ำกันอยู่
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้คนไทยด้วยกันนะคะ ผ่านมันไปให้ได้ค่ะ    pompom

อาทิตย์นี้ บ้านเราน้ำท่วมต่อ แต่อิตาลีไม่ท่วมแล้ว ดังนั้น กิจกรรมบอล
ก็ดำเนินต่อไป เนื่องจากปีนี้ บอลถ้วยยุโรปเราไม่จี๊ดจ๊าดกันเลย
ออกแนวแผ่วๆ (เช่นนังอูดิ  นังปาร์แลโม่   หยอกเย้า  )  
เราก็จะรายงานผล เม้าธ์ เผา กันต่อในทู้นี้แหละนะคะ   wink

ลูกสาว   ขอขอบคุณเวบทั้งหลายดังต่อไปนี้...
GOAL.com  Fiorentina.it   Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport
นอกจากนั้น ยังมีเวบฝั่งข่าวภาษาไทย เช่น สยามสปอร์ต   MSN  ballthai.th

ซึ่งภาพที่นำมาใช้ หากไม่มีลายน้ำแปะไว้ ก็จะนำมาจากเวบเหล่านี้ ส่วนข่าวที่แค็พมา
ก็จะพยายามบอกที่มาให้ทราบนะคะ เพราะที่ตัดทอน อะไรๆออกบ้าง เพื่อให้ได้ขนาดแปะน่ะค่ะ
เครดิตจะพยายามบอกกล่าวไว้ในทุกครั้ง ว่าเอามาจากไหน    ลูกสาว

และขอขอบพระคุณเพื่อนๆ ผู้แปะคลิป ข่าว เม้าธ์ ต่างๆนาๆทุกๆท่าน ที่ช่วยสร้างสีสัน
ให้แก่กระทู้กัลโช่ค่ะ   รู้สึกดีใจ ที่เดี๊ยนไม่ได้ทำกระทู้คนเดียวนะคะ  มีเพื่อนๆมาเฮฮาปาจิงโกะ
ทำให้รู้สึกอบอุ่น และมีกำลังใจสูบรูป เขียนข่าวอยู่เรื่อยๆ   (อ้อนสุดฤทธิ์  อิอิ)  ลูกสาว  

ทักทาย - เม๊าธ์มอยกันหน่อย

สกอร์  WEEK 12  ค่ะ

คือว่า เครื่องนี้มันคร็อพภาพไม่ได้อ่ะค่ะ ขอโต๊ด
เนื่องจากคอมหลักช็อต (อากงเอาไขควงไฟ จิ้มแล้วย้ำ ยังกะช่วยชีวิตชั้นแน่ะ)
เด๋ว รอน้ำท่วมช่างกลับ จะจัดเต็มนะค๊า (แมร่ม ไปร่าเริงไหนไม่รู้มัน)

เอารูปน้องแมว & ชูชีพไปแล้วกัน อิอิ

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 54 03:12:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com