Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คิดว่าทีมใหนมีแนวโ้น้มจะหลุด Champion League ปีนี้ครับ? ติดต่อทีมงาน

ปืนใหญ่สิ .. ถ้า RVP เจ็บ! จะไปหาใครมายิงทดแทน (9 คน)
  หงส์ชัวร์ เล่นดีทีมใหญ่ เล่นห่วยทีมเล็ก (แล้วสัดส่วนทีมเล็กมันก็มากกว่าทีมใหญ่เยอะมากด้วย 55+) (39 คน)
  ไก่สิอันตราย เหี่ยวปลายมาหลายปีแล้ว (14 คน)
  เชลซี .. นี่สิ ที่น่าเป็นห่วง .. โกล์กับกองหลัง เลยจุดสุดยอดไปหมดแล้ว.ว.ว...เสียประตูง่ายๆบ่อยเกินไปครับ ( 2 ลูกแพ้หงส์ก็ไม่น่าเสีย) (14 คน)

11.84%
  ปืนใหญ่สิ .. ถ้า RVP เจ็บ! จะไปหาใครมายิงทดแทน (9 คน)
 51.32%
  หงส์ชัวร์ เล่นดีทีมใหญ่ เล่นห่วยทีมเล็ก (แล้วสัดส่วนทีมเล็กมันก็มากกว่าทีมใหญ่เยอะมากด้วย 55+) (39 คน)
 18.42%
  ไก่สิอันตราย เหี่ยวปลายมาหลายปีแล้ว (14 คน)
 18.42%
  เชลซี .. นี่สิ ที่น่าเป็นห่วง .. โกล์กับกองหลัง เลยจุดสุดยอดไปหมดแล้ว.ว.ว...เสียประตูง่ายๆบ่อยเกินไปครับ ( 2 ลูกแพ้หงส์ก็ไม่น่าเสีย) (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 76 คน

จขกท. ไม่ได้เชียร์ทั้ง 4 ทีมนะครับ

เพราะผมเชียร์กุหลาบไฟครับ

ลุ้นหนีตกชั้นก็สนุกไม่แพ้กันครับ 555+

แต่เวลากุหลาบแข่งก็ไม่รู้จะเชียร์ยังไงดีครับ .. ชนะก็ดีใจได้แต้ม (แต่ก็เซ็งที่เป็นการต่ออายุ ผจก. คีน ออกไปอีก -*-) / แพ้ก็แอบลุ้นว่าดีเหมือนกัน มันจะได้โดนไล่ออกซะที (ไม่ชอบเจ้าของทีมมากๆ)

จากคุณ : Top27
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 54 12:22:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com