Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออีกกระทู้เถอะ แฟนซิตี้ไทยแลนด์ไม่น่ารักเลย เสียใจอะ ติดต่อทีมงาน

รู้ว่าทีมพี่เทพ ซึ่งผมเองก็แอบชื่นชมอยู่
แต่พอเข้าไปอ่านทู้พวกคุณคุยกันแล้ว รู้สึกแย่จริงๆครับ
จริงๆผมก็ไม่สนใจจะเข้าไปหรอกแต่เปิดทู้มาแบบไร้สปิริทมาก

เล่นมาอ้างกรรมการเข้าข้างหงส์ ผมว่าไม่แฟร์นะครับ

ทั้งที่นัดนี้ฮารทบินเป็นว่าเล่นแต่เรน่าแทบไม่มีเลย ให็เกียรติกันหน่อยเถอะ

จังหวะกรรมการเป่าฟลาววันนี้ ผมว่าโอเคเลย

ไม่มีลูกไหนน่าเกลียดให้เป็นประเด็น หลายลูกที่ซัวเรสล้มผมก็เห็นกรรมการไม่ได้บ้ร้าจี้ตามเป่าฟลาวตลอด แต่สองเหลืองของบาโล้ ผมก็ว่าสมควรนะทั้งลูกฉุดจังหวะหลุดขอองจีเจ และโดดเอาศอกฟาดแบบนั้น
ส่วนเล่นแรงมันก็ในเกมส์ทั้งนั้นถึงแม้ จังหวะตามย้ำของมิลเนอรใส่เอนริเก้จะน่าเกลียดก็เถอะ
ขอร้องเถอะครับ เก่งไม่กลัว กลัวไม่มีสปิริตมากกว่า

จากคุณ : captain_G
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 01:55:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com