Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออีกกระทู้เถอะ แฟนลิเวอร์พูลไทยแลนด์(บางส่วน)ไม่น่ารักเลย เสียใจอะ ติดต่อทีมงาน

รู้ว่าทีมพี่ส่วนใหญ่เป็นคนดี ซึ่งผมเองก็แอบชื่นชมอยู่
แต่พอเข้าไปอ่านทู้แนะนำพวกคุณคุยกันแล้ว รู้สึกแย่จริงๆครับ
จริงๆผมก็ไม่สนใจจะเข้าไปหรอกแต่เปิดทู้มาแบบไร้สปิริทมาก

เล่นมาอ้างว่าพวกผมเพิ่งดูบอล ผมว่าไม่แฟร์นะครับ ผมขอโทษครับ ผมเพิ่งดูบอลแค่ 10กว่าปี ผมขอโทษ...อีกอย่างแฟนซิตี้ส่วนใหญ่ สูงอายุ แก่กว่าผมเยอะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า คงดูบอลมาไม่ต่ำกว่า 20-30 ปี คงเป็นความผิดของผมคนเดียวครับ ที่ดูบอลมาน้อย ไม่เข้าใจอารมณ์อ่อนไหวของพี่ๆท่าน

ส่วนเรื่องจังหวะเป่าฟาล์ว ผมเฉยๆนะ เพราะเห็นนัด
เกาหลีใต้-อิตาลี,สเปน ผมปลงตกมากกว่านี้อีกครับ

ส่วนประเด็นของมาริโอ้ ผมรู้ว่าน้องเค้าไม่ได้ตั้งใจ แต่เห็นด้วยกับใบเหลือง 2 แม้จะปวดร้าวก็ตาม

ไม่มีลูกไหนน่าเกลียดให้เป็นประเด็นครับ ก่อนเกมส์ก็เห็นมีแฟนอยู่ทีมเดียวลากทีมผมมาเจิมเอามันส์ สนุกสนานเฮฮาปาจิงโกะกันยกใหญ่ สถิติไร้พ่าย อะไร ไม่เคยสนใจครับ แค่อุปทานของคนบางกลุ่มครับ ส่วนใหญ่แฟนทีมไหนไม่รู้ครับที่อุปโหลกขึ้นมา แฟนซิตี้ส่วนใหญ่ อ่อนน้อม เจี๋ยมเจี๊ยมครับ ได้ก็ดี ฟรีก็เบิ้ล

สุดท้ายนี้... เพิ่งเข้าใจก็วันนี้ครับ กับคำว่า "ขี้โม้" และ "อ่อนไหว"

ขอร้องเถอะครับ เก่งไม่กลัว กลัวอ่อนไหวมากกว่า

ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 54 10:31:52

จากคุณ : เกิดมาเพื่อrock
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 10:22:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com