Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพ: มวยไทย มรดกไทย มรดกโลก บัวขาวกับ Thai Fight 2011 เมื่อวันที่ 27 พ.ย. 54 ที่ผ่านมาครับ ติดต่อทีมงาน

มันส์หยดกับไทยไฟท์แมทช์ล่าสุดที่ผ่านมา ซึ่งทั้ง บัวขาว และ เข้ม ก็ผ่านเข้าไปชิงได้ทั้งคู่นะครับ งานนี้คนดูเกือบหมื่นเข้าไปชมกัน สำหรับรอบชิง ทาง PTT จะจัดอย่างยิ่งใหญ่ ที่ลานพระบรมรูปทรงม้า วันที่ 18 ธันวาคม 2554 นี้ครับ ตามไปชมไปเชียร์กันได้นะครับ

ชมภาพเพิ่มเติมได้ครับที่ >> http://www.flickr.com/photos/thananuwat/sets/72157628174507225/
credit ภาพ Thananuwat Srirasant
เช่นเคยครับ ภาพทุกภาพหยุดการเคลื่อนไหวด้วยกล้องและเลนส์ Nikon ครับ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 54 13:01:30

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 54 13:01:19

จากคุณ : my aurora
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 12:51:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com