Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+-+-+-+ Calcio Serie A Match 12 : นาโปลี 3 - 3 ยูเวนตุส : ผู้เกิดมาเพื่อฆ่าเมสซี่ ขยี้โรนัลโด้ ... +-+-+-+ ติดต่อทีมงาน

ผมเคยบอกว่า ปีร์โล่ น่าจะเป็นการซื้อที่คุ้มค่าที่สุดของ ยูเว่ ในฤดูกาลนี้ เคยบอกว่า ลิคช์สไตเนอร์ น่าจะเป็นการซื้อที่คุ้มค่าที่สุดของ ยูเว่ ในฤดูกาลนี้ เคยบอกว่า มาตรี น่าจะเป็นการซื้อที่คุ้มค่าที่สุดของ ยูเว่ ในฤดูกาลนี้ .. แต่ ท่านเทพทำให้ผมตาสว่าง ที่ผมคิดมันไม่ใช่เลย !!!...

ก่อนเกมผมเคยกล่าววาจาดูถูกและท้าทายท่านเทพไว้ ว่าหากท่านเทพยิงได้อีกเป็นนัดที่ 3 ติดต่อกัน ผมจะขอมาตั้งกระทู้บูชาเทพ ครับ กระทู้นี้ไม่มีเนื้อหาของเกมครับ ไม่มีการวิเคราะห์เกม มีแต่การ ชาบู ชาบู เทพเป้ เท่านั้น เพื่อนๆ พี่น้องครับ สาดรูปสังเวยให้แก่ท่านเทพกันให้เต็มที่ !!!...

ป.ล. ที่ทุกท่านเห็นประตูที่ท่านเทพทำได้ในนัดนี้ มันไม่ใช่เรื่องฟลุ๊ค แต่ท่านเทพได้กำหนดเส้นทางของประตูนี้ไว้แล้ว โดยเผื่อแผ่ให้กองหลังนาโปลีมีบทบาทร่วมด้วย ทุกๆ สิ่ง ท่านเทพเป้เป็นผู้กำหนดเองครับ !!...

Forza Bianconeri Forza Pepe !!!...

จากคุณ : pinturicchio boy
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 54 09:06:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com