Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐ Mida 500 ๐๐๐ ติดต่อทีมงาน

ผม: "Mida 500 ฟังดูคุ้นๆไหม?"
ชมพู่: "ใช่ๆ คุ้นๆนะ อ๋อ...นึกออกแล้ว! ยาถ่ายพยาธิไง!"
ผม: "ใช่ๆๆๆ ถึงว่าทำไมมันคุ้นๆ"

หลังจากวันก่อนไปซ้อมชิพแล้วเช็คกับเจ้าหน้าที่ของสนามไมด้าว่ากรีนฟีวันธรรมดา 600.- ใช้บัตรกสิกรไทยลดได้ 100.- เหลือ 500.- เท่านั้น ก็ตั้งใจว่าจะไปเล่นในวันรุ่งขึ้น

จำมาตลอดว่า Mida 500 ตั้งแต่ก่อนเล่นจนเล่นจบ ตอนขากลับถึงได้นึกออกว่ายาถ่ายพยาธิน่ะมัน Benda 500 ไม่ใช่ Mida! เบลอกันทั้งคู่! 555

กระทู้นี้ไม่ได้รีวิวสนาม แต่มีเรื่องเล็กๆน้อยๆมาเล่าให้ฟังครับ แต่งงานzZ

จากคุณ : GumpzZ
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 23:16:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com