Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF ] ++ Valencia CF - RCD Espanyol .. Liga Jornada 14(15) [03/12/2011] .. Los Matadores !! ++ ติดต่อทีมงาน

Hola! Amigos!! ค้างคาว สวัสดีทุกท่าน ในวันพ่อแห่งชาติค่ะ เรารักในหลวง7
เกือบจะหมดวันอยู่แล้ว 555 แต่ก็ไม่ช้าไปหรอกเนอะ >_< ลูกสาว

กระทู้มาแบบช้าๆอืดๆอีกแล้ว - -" แต่ยังไงก็มานะ เหอ เหอ

คราวนี้มีนัดเดียว เกมลีก้า เล่นที่เมสตาย่าพบกับ เอสปันยอล และอิพวกเด็กๆก็เอาชนะไปได้ 2-1 ค่ะ !!

แต่ชนะนัดนี้ ก็ชนะแบบเหนื่อยสุดๆอีกแล้ว กว่าจะชนะได้เล่นเอาตับเกือบพังตามเคย -*-
ได้ประตูชัยจากพ่อซุเปอร์ฮีโร่อีกครั้ง อิตาโซลดา เป็นแบทแมนตัวจริง ลงมาปุ๊บ ยิงได้เลย ไอ้บ้านี่ ฮ่าฮ่าฮ่า

ก่อนเกมนัดนี้ ลุงมาริโอ เคมเปส กลับมาเยี่ยมบ้านด้วย ที่จริงก็มาบ่อยนะ แต่คราวนี้มีงานคืนสู่เหย้าด้วยหล่ะ

เดี๋ยวไปว่ากันข้างล่างเช่นเคย ปาดตามสบายนะคะ

Credit: ภาพและผลจากเวปสโมสร รวมทั้งทวิตเตอร์ และเฟสบุ๊ค valenciacf และบรรดาแหล่งข่าวทั้งหลาย
ที่หลักๆก็ superdeporte , loco4losche , vcfcentral , lasprovincias , xtratime , daylife
และบ้างที่อาจไม่ได้กล่าวถึง ต้องขอขอบคุณอย่างมากมายไว้ ณ ที่นี้ค่ะ ลูกสาว

Thank you very much for all !!~ ลูกสาว

Muchas Gracias a todos !!~ ลูกสาว

Vamos a Ganar !! Amunt !! ค้างคาว

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 54 19:51:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com