Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**** กระทู้แฟนหงส์ ยังมั่นใจในตัว เจย์ สเปียร์ริ่ง กันมั้ยครับ??? **** ติดต่อทีมงาน

มั่นใจ คิดว่าน่าจะพอไหว (11 คน)
  ไม่่มั่นใจเลย เอาตัวอื่นมายืนแทนเถอะ (10 คน)
  นัดเดียว ยังติดสินอะไรไม่ได้ (14 คน)

31.43%
  มั่นใจ คิดว่าน่าจะพอไหว (11 คน)
 28.57%
  ไม่่มั่นใจเลย เอาตัวอื่นมายืนแทนเถอะ (10 คน)
 40.00%
  นัดเดียว ยังติดสินอะไรไม่ได้ (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 35 คน

เมื่อวานนัดที่ไปเยือนฟูแล่ม ช่วงแรก ๆ เจ้าปั๊ก เล่นได้ใช้ได้นะครับ ตัดเกมส์ จ่ายบอล

แม้ว่าหลัง ๆ จะหายไปจากเกมส์ก็ตาม

โผล่มาอีกที น้องปั๊กซัดหน้าแข้งคุ่แข่งรับใบแดงไปซะแล้ว

เพื่อน ๆ ยังคิดว่าเจ้าปั๊กจะพอยืนตำแหน่งแทนลูคัส ได้มั้ยครับ ????

ส่วนตัวผม ยังคิดว่าเจ้าปั๊กเล่นได้นะครับ และเล่นได้ไม่แย่เลย เพียงแต่ว่าโชคร้ายเท่านั้น ในจังหวะแดง

บอลน่ะโดนเต็ม ๆ และก็โดนแข้งของคู่แข่งเต็ม ๆ อีกเช่นกัน

แถมยังไม่เคยโดนเตือนมาอีก ผมจึงคิดว่าโหดร้ายไปสักนิด กับจังหวะแดงของปั๊ก

แต่แดง ก็คือแดงครับ แถมหน้ายังฝืดอีกวันนี้ เสา 1 คาน 1 ซึ่งเป็นงานประจำของทีมเราอยู่แล้ว เสากะคานเนี่ย

เหนื่อยจริง ๆ แต่ก็สู้ ๆ ครับ

แล้วสรุปว่า ยังมั่นใจในตัว เจย์ สเปียร์ริ่งกันอยู่มั้ยครับ

ปล. ผมว่าซัวเรซล้มบ่อยไปซะจนไม่ได้ฟาล์วแล้วอ่ะ กรรมการไม่สนใจเวลาซัวเรซล้มแล้ว ซึ่งจริง ๆแล้วผมว่า ทุกครั้งที่ซัวเรซล้มเนี่ย มีอัตราการฟาล์วอยู่ที่ 3 ต่อ 1 นะครับ แต่ว่า กลายเป็นกรรมการไม่ให้เลยสักครั้ง ซึ่งซัวเรซต้องปรับทัศนคติในการเล่นนะครับ ไม่งั้นเจ็บตัวฟรีแน่

จากคุณ : ตอนคุณมองตะวัน ผมมองเจอแต่จัน
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 54 09:03:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com