Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ VALENCIA CF Especial ] ++ Feliz Navidad !! Merry Christmas con Valencia CF !! ++ [25/12/2011] ติดต่อทีมงาน

ค้างคาว Feliz Navidad a todos !! ต้นคริสต์มาส สุขสันต์วันคริสต์มาสทุกๆท่านค่ะ เกล็ดหิมะ

วันนี้มาเป็นกระทู้พิเศษนิด มีของฝากจากเด็กๆบ้านค้างคาวถึงทุกท่านค่ะ ค้างคาว

กระทู้นี้ไม่มีอะไรมากหรอกค่ะ จะขอรวบรวมกิจกรรมวันคริสต์มาสปีใหม่ในช่วงที่ผ่านของพวกเด็กๆมาให้ชมกัน ต้นคริสต์มาส
บางอันก็โบกไปแล้ว แต่จะขอรวมกันไว้ที่นี้ด้วยนะคะ >_<

ช่วงนี้เป็นช่วงเบรกของเด็กๆ แต่เราจะมีเกมการกุศล ‘Champions for Africa’ ในวันที่ 29 ธ.ค. ที่เมสตาย่านะคะ

งานนี้เราเป็นกึ่งๆเจ้าภาพหล่ะมั้ง แล้วก็จะมีนักเตะของแต่ละทีมทั้งใน ลีก้า และ เซกุนด้า ส่งตัวแทนมากันเพียบ
เด็กๆเรามี 6 คนค่ะ เดี๋ยวจะบอกรายละเอียดข้างล่างนะคะ

ถึงแม้ว่าคริสต์มาสมันจะไม่ใช่วันสำคัญหลักของบ้านเรา แต่ทางฝั่งนู้นก็ถือเป็นวันสำคัญมากๆค่ะ

สุขสันต์วันคริสต์มาส ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆนะคะ ต้นคริสต์มาส

Bon Nadal !! Amunt Valancia !! กระดิ่ง

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 54 13:09:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com