Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าด้วยเรื่อง กางเกงใน สำหรับเล่นกีฬา ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้อง สวัสดีค่ะ พี่ๆ ห้องศุภฯ ไม่เคยเข้ามา ณ ที่แห่งนี้มาก่อนเลย

และที่เข้ามานี่ มีเรื่องรบกวนพี่ๆ น้าๆ นิดหน่อยค่ะ

คืออยากสอบถามว่า มีใครรู้จักกางเกงกีฬา Frigo บางคะ ที่มีเชือกดึงๆ ด้วยอ่ะค่ะ

พอดีจะซื้อของขวัญให้แฟน และแฟนชอบเตะบอลมากๆๆ เตะทุกวันเลยก็ว่าได้

แล้วเค้าชอบบ่นว่าเจ็บไข่ -  -'' เป็นห่วงเรื่องสุขภาพแฟนค่ะ กลัวจะเป็นไส้เลื่อน อะไรแบบนี้

เลยลองๆ หาข้อมูลดู ก็เจอเจ้าสินค้าตัวนี้ มีหลายแบบอีกต่างหาก ราคาก็หลักพันกว่าๆ

ถ้าเทียบกับ Armani หรือ DKNY แล้ว มีพี่ๆ ท่านไหนทราบว่าคะ ว่าควรเลือกอะไรให้ดี

หรือมีกางเกงในกีฬาอื่นๆ ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ

จากคุณ : อาโออิจัง
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 55 16:32:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com