Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!!ถ้าเป็นการป้องกันแชมป์คุณคิดว่า....? ติดต่อทีมงาน

PEAชนะ (3 คน)
  เชียงราย ยูไนเต็ดชนะ (4 คน)
  เสมอ (0 คน)
  กรรมการไม่เป็นกลางแน่ๆ (1 คน)
  กรรมการเข้าข้าง ชร. (1 คน)
  กรรมการเข้าข้างPEA (3 คน)
  กรรมการเป็นกลางสุดๆ (0 คน)

25.00%
  PEAชนะ (3 คน)
 33.33%
  เชียงราย ยูไนเต็ดชนะ (4 คน)
 0.00%
  เสมอ (0 คน)
 8.33%
  กรรมการไม่เป็นกลางแน่ๆ (1 คน)
 8.33%
  กรรมการเข้าข้าง ชร. (1 คน)
 25.00%
  กรรมการเข้าข้างPEA (3 คน)
 0.00%
  กรรมการเป็นกลางสุดๆ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 12 คน

ทีม PEA  ของคุณเนวินได้แชมป์ไปแล้วในไทยลีก

แฟนบอลชาวเชียงรายเลยคิดกันเองว่านี้คือการชิงแชมป์ไทยลีกแบบขำๆตามประสาชาวล้านนาที่มีความสุขกับการดูกีฬาครับ

คิดแบบนี้ทำให้ดูแล้วสนุกครับ ชนะเมืองทองก็แล้ว ชลบุรีก็ล้มได้แล้วเหลือแต่ PEA นี้ล่ะฮี่ๆ  เพื่อนๆคิดว่าอย่างไรครับ

เลือกได้มากกว่า1ข้อครับ ขอขอบคุณล่วงหน้า (อนุญาตให้เสี้ยมเต็มที่ครับ แต่ห้ามรุมกระทืบน่ะ เกลียดความรุนแรงอิอิ)

จากคุณ : bank2511
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 55 18:59:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com