Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา [ week 21 02-02-2012 ] ติดต่อทีมงาน

สวัสดีกลาง week ในวันที่หิมะบุกอิตาลีค่ะ บอลกัลโช่ของเราเลื่อนเตะกันหลายคู่ อีกทั้งลุ้นกัน
ทำสนามกันสดๆ ให้เล่นได้  ผล - ภาพ ก็เลยมาไม่ครบเท่าไหร่
ก็ชมกันเท่าที่มีนะคะ   wink

อาทิตย์หน้า จะเริ่มมีบอลเกมถ้วยยุโรปนะคะ ซึ่งขุนพลกัลโช่ ขึ้นรบกันหลายทีม
เราก็จะติดตามผลมานำเสนอกันเช่นเคยค่ะ เพื่อนๆอยากเข้ามาเสนอ ก็ได้เลยนะคะ
เราพร้อมกินแรงทุกท่าน   ฮ่าฮ่าฮ่า  

กระทู้นี้ สมาคมแม่ยกฯ ทำเพื่อความมันของทุกทีมในกัลโช่นะคะ เข้ามาร่วมแจมได้เสมอ
สามารถสอบถามข่าวสารทั้งของทีม และของนักเตะไว้ได้  หากเพื่อนๆที่เข้ามาพบคำถาม
ก็จะช่วยกันตอบให้ค่ะ อีกทั้งรูปเริป เราสาดกระจายค่ะ  ลีคเราแสนดี มีน้ำใจ (จริงๆบ้าเม้าธ์ ฮี่ ฮี่)    wink

ข่าวหลัก ภาพส่วนใหญ่ นำมาจากเวบดังต่อไปนี้...
GOAL.com  Fiorentina.it   Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport
และเวบบอลไทย อาทิ... สยามสปอร์ต   MSN  ballthai.th

ภาพที่ไม่มีลายน้ำ ก็จะนำมาจากเวบที่บอก ถ้ามีลายน้ำ หรืออะไรก็จะคงไว้ให้เจ้าของเดิมนะคะ
ไม่มีการเอาออก เพราะเป็นของผู้อื่น เราแค่หยิบยืมมากระจายเท่านั้น

และขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่าน ที่ร่วมแปะข่าวสาร การตลาด เม้าธ์ กอสสิป ฯลฯ ทุกท่าน
ถือว่ามีส่วนร่วมกันสร้างสีสันให้คอบอลกัลโช่ มีสถานที่รวมข่าวสาร  ขอบพระคุณมากค่ะ   ลูกสาว
กระทู้เหล่าแม่ยก ไม่ซีเรียส ปาด เขียด กบ คุย เม้าธ์ ได้ตามสะดวกค่ะ  ไม่ต้องเขิน เชิญเข้ามาได้เลย

สกอร์  WEEK 21 ค่ะ

ขาดไป 4 คู่เน้อ  

...

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 05:54:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com