Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

712 serie AP1 vs AP2 ติดต่อทีมงาน

AP1 สิ จรดมั่นใจ ผลงานดีแม้ขี้เกียจซ้อม (2 คน)
  AP2 อยู่แล้ว ฟิลลิ่งสำคัญกว่า อยากผลงานดีก็ขยันซ้อมซะ (9 คน)

18.18%
  AP1 สิ จรดมั่นใจ ผลงานดีแม้ขี้เกียจซ้อม (2 คน)
 81.82%
  AP2 อยู่แล้ว ฟิลลิ่งสำคัญกว่า อยากผลงานดีก็ขยันซ้อมซะ (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 11 คน

อายุกอล์ฟ 2 ปี  ไม่ค่อยซ้อม  ออกรอบค่อนข้างบ่อย สกอร์ 90

ชุดเหล็กเก่าของ callaway รุ่นไรไม่รู้ครับ  เก่ามาก ไม่ใช่เหล็กเบลด ออฟเซตเยอะ

พอดีว่าได้เวลาที่ต้องเปลี่ยนแล้วล่ะครับ  รู้สึกว่าตีไม่มัน น้ำหนักเยอะ  ที่สำคัญมันไใม่สวยเอาซะเลย  ได้มีโอกาสลองแล้วทั้ง 2 รุ่น ก็ตามในโพลเลยนะครับ

AP1 (ก้าน R)ผมจรดแล้วมั่นใจมาก  ผลงานดีด้วย ติดตรงไฟล์ทบอล ความคิดผมว่ามันโด่งไปนิด กับมันไม่มีก้าน s

AP2 (ก้าน S200 นะครับ) ผลงานวันนั้นห่วยแตกมากครับ  จรดแล้วแปลกๆ แต่ฟิลลิ่งดีมาก  แล้วเหมือนระยะจะเพิ่มด้วยครับ  ไฟล์ทบอลพุ่งดี

ตัดปัจจัยเรื่องก้านออกไปก่อนนะครับ  ของเก่าตี SR  ผมหาที่มันเหมือนกันไม่ได้ T T

ผมเลือกอันไหนดีครับ  คิดว่าคนขี้เกียจซ้อมอย่างผมสามารถจะตี AP2 ได้หรือเปล่า หรือตี AP1 ดีกว่าเพื่อพัฒนาสกอร์

จากคุณ : Earth KB
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 55 15:11:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com