Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

" หลักสากลไม่มีหรอกที่เค้าจะมอบถ้วยกันก่อนการแข่งขันจะจบสิ้น...ที่อังกฤษก็ไม่มี !! " วรวรีย์เปิดใจถึงเหตุการณ์ฉาว ติดต่อทีมงาน

ตามลิ้งค์นี้มีทั้งสกู๊ปและคลิป

www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1328729699&grpid=01&catid=&subcatid=

ใครๆว่างๆไม่มีอะไรทำ ฝากเสิร์ชหาข้อมูลพร้อมหลักฐานที ว่าที่อังกฤษเค้าก็ไม่มีการมอบถ้วยล่วงหน้า กรณีแต้มขาดแบบบุรีรัมย์
แต่ถ้าคำพูดของวรวีย์เป็นสิ่งที่ถูกต้อง ที่อังกฤษไม่มีแจกถ้วยล่วงหน้าแน่ๆ ผมว่าแฟนบอลที่เคยต่อว่าเรื่องนี้ก็พร้อมจะตั้งกระทู้ขออภัยวีวี่ ว่าไหมครับ?

แล้วถ้าบอลอังกฤษเค้าเคยมอบถ้วยล่วงหน้าจริงๆ วีวี่จะรับผิดชอบอย่างไรครับ ?

รบกวนคอบอลอังกฤษ หาข้อมูลและหลักฐานทีครับ  อิอิ  ขอบคุณมากๆ (ผมไม่อยากตั้งกระทู้ขอโทษวีวี่เลยจริงๆ 555)

จากคุณ : mung_emo_reborn
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 55 11:30:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com